Announcement

Collapse
No announcement yet.

การอัพเดตเกม FIFA12 ของเครื่อง ps 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การอัพเดตเกม FIFA12 ของเครื่อง ps 3

การอัพเดตเกม FIFA12 ของเครื่อง ps 3 ยังไงครับ ผมมี ps3 ด้านสว่างและfifa12 เล่นแท้อยู่ ถ้ามันขึ้นฤดูกาลใหม่(2013)
    มันจะอัพเดตเสื้อแข่งใหม่และตัวนักเตะที่ย้ายทีมใหม่ให้ไหมครับหนรือจะต้องซื้อแผ่นแท้fifa13กันใหม่อีก เพิ่งเคยเล่นแผ่นแท้ราคาแพงๆเหมือนกัน

ผมไม่แน่ใจนะเพราะผมพึ่งเล่นด้านสว่างตอน 12 11เล่น jail แต่เข้าใจว่า ต้องซื้อใหม่ ส่วนupdateคงของปีนั้นๆอะคับ ไม่แน่ใจคับ
    add ผมได้คับ z3
    Napolpp

รอคนต่อไป

Comment

Working...
    X