Announcement

Collapse
No announcement yet.

LT 2.0 ของ xbox ยังต้องใช้แผ่นล่อไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LT 2.0 ของ xbox ยังต้องใช้แผ่นล่อไหมครับ

LT 2.0 ของ xbox ยังต้องใช้แผ่นล่อไหมครับ หรือเล่นจากฮารดดิสได้เลยโดยไม่ต้องใช้แผ่น

ต้องใช้แผ่นด้วยคับ

Comment

นึกว่าไม่ต้องใช้ ผมก็ลองเปิดผ่านฮราดดิส ก็ถามหาแต่แผ่น ขอบคุณมากๆครับ

Comment

LT ต้องใช้แผ่นเล่นทุกกรณีครับ ต้องทำ RGH ครับ ถึงเล่นผ่าน HDD ได้

Comment

ต้องใช้แผ่นสำหรับการเล่นเกมส์ทุกครั้ง ครับ
          - ในกรณีที่ไม่ได้ทำ RGH/JTAG ยังต้องอ่านจากแผ่นครับ (แม้นจะ COPY Game ลง HDD แล้วก็ตาม) แต่จะเป็นการถนอมหัวอ่านให้ทำงานน้อยลงครับ

Comment

Confirm ต้องใช้แผ่นถึงแม้จะ Copy ลงไปแล้วเป็นแค่ Cach เท่านั้นให้ Load เร็วขึ้น

Comment

ตามนั้นคับ

Comment

Working...
              X