Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ ร้านขายXBOX360 ดีๆทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ ร้านขายXBOX360 ดีๆทีครับ

คือว่าผมอยากได้XBOX360มาสักเครื่องอ่ะครับ แต่ติดปัญหาตรงที่ว่า มันมีร้านหลอกลวงเยอะอ่ะครับ ช่วยแนะนำทีครับ

กรุงเทพ Joker คุยสนุกดี มีเว็บให้อ่าน เพิ่มเติมความรู้
    ระยอง ร้าน 99 เกมมั้งครับ จำชื่อไม่ได้ แต่อยู่แหลมทองชั้นบน

ส่วนร้านไม่แนะนำ คืือ ร้านที่มีหลายสาขาอยู่หลายห้าง เคยเข้าไปคุย เพิ่มโน่น เพิ่มนี่ ราคาโน้น ราคานี้ ไร้สาระครับ

Comment

360 จะหมดเจนมันอยู่แล้วครับ ถ้าซื้อมือ1ตอนนี้ไม่คุ้มอย่างแรงครับ
      ตอนนี้ต้องเป็น 360RGH เท่านั้นที่จะคุ้มค่าที่สุดในตอนนี้ครับ

ถ้าซื้อมาออนไลน์ก็คงต้อง ps3 ครับ ยังออนกันเยอะมาก

Comment

Opensource รัชดา www.ositmall.com

Comment

http://www.nadzproject.com

Comment

ร้านพี่บังน้อมจิต บางกะปิคับ 0890264429 คุยกับพี่บังได้เลย คับ เครืองทำrgh แล้วผมพึ่งไปเครื่องจากพี่บังมา

Comment

Working...
            X