Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปิดร้าน ps2 เล่นแต่วินนิ่ง ต้องทำไงมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปิดร้าน ps2 เล่นแต่วินนิ่ง ต้องทำไงมั้งครับ

จะเปิดร้าน ps2 เล่นแต่วินนิ่ง ต้องทำไงมั้งครับ

เรื่อง ลิขสิทธ์ จะแก้ยังไงดี

เดี๋ยวนี้ร้านวินนิ่งไม่ค่อยจะมีแล้วนะผมว่า ส่วนใหญ่ผมเห็นแถวบ้านเขาไปร้านคอมเล่น fifa กันซะส่วนใหญ่

Comment

เล่นแต่วินนิ่ง อิอิ

ไม่ลองศึกษาวิธีให้เช่าเครื่อง ดูบ้างละครับ เห็นคนเช่าก็เยอะอยุ่ (ปีก่อน) - -*

Comment

ติดป้าย ให้เช่าเครื่องเกมเปล่า เท่านั้น ไม่มีหมายศาล ไม่มีสิทธิ์มาค้นร้านนะครับ ไปศึกษาดูที่เว็บ ICT.In.th ดูครับ ผมใช้ps2 ติด hdd บูตผ่านเมม ถอดเมมออกก็บูตไม่ได้เลย เหมือนเครื่องเปล่าดีๆนี่เองครับ

Comment

Working...
        X