Announcement

Collapse
No announcement yet.

PS3 มืด เล่น COD4:MW ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PS3 มืด เล่น COD4:MW ไม่ได้ครับ

คือเข้าไปอ่านในเน็ตแล้ว เวลาเลือกเกมส์ให้กด select + X แล้ว มันจะขึ้นข้อความประมาณว่า Enable BD-rom games disc อะไรนี่แหละ แต่ของผมลองแล้วมันขึ้นแบบนั้น ไม่ขึ้นอะไรเลย เหมือนเลือกเกมส์ปกติ ทำให้เล่นไม่ได้ครับ มันขึ้น error 80010017

ไม่ทราบว่าใครเคยเจอปัญหาแบบนี้มั่ง แก้อย่างไรครับ อ่อ ผมเอาเกมส์ไว้ Extenal แล้วด้วยครับ ผมใช้ Multiman 4.02 ครับ
Working...
X