Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับ Max Payne 3 Zone 3 ราคา มือ2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รับ Max Payne 3 Zone 3 ราคา มือ2

ขอรับไว้ที่ราคาเต็มที่ 1300+EMS เป็น ของ PS 3 ครับ พึ่งโดนหลอกไปเมื่อ วันนี้ ซึ่งวันนี้ คนในกระทู้OCZ ได้แช ข้อมูล คนๆเดียวกันกับที่ผมเจอ หวังว่าคงมีคนดี มีสัจจะ ยังอยู่ในหมู่เกมนะครับ ผมไปโดนหลอกไปเวบGcon และ คนในนี้ ดันมาโดนหลอก เวลาเดียว เรื่องราว เหมือนผมเดี๊ะ

ปล.พูดมาซะยาวว หวังว่าคราวนี้มาในOCZ จะมีคนดีจริงใจนะครับ แค่คนรัก และ ชอบเล่นเกม ด้วยกัน เอ้า มีก็PM มา

up

Comment

Working...
    X