Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD ps3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD ps3

คือ ของเก่าผมมัน ช้าๆ ไปหาอ่านจากเว็บ ก็บอก HD เจ๋ง ต้องซื้อใหม่ (ps3 จาก HAMOTOGAME)

ที่นี้ 160 มันไม่มีละ ผมเลยอยากรู้ว่า จะใส่ 320 หรือ 500 ไปแถนได้ไหม

แล้วไอ้ที่เครื่อง ช้า หรือบางที ค้างนี้ มีสาเหตุจาก อย่างอื่นบ้างไหมครับ

ด้านมืดหรือสว่างเนี่ย

Comment

ใส่แทนได้คับ
      แต่ว่าช้านี่ไม่รู้เหมือนกันอ่ะคับ

Comment

Originally posted by dennarok69 View Post
        ด้านมืดหรือสว่างเนี่ย
        สว่างซิครับ

Comment

เปลี่ยนได้เลยครับ ผมก็เพิ่งเปลี่ยนเป็น 320 ไปขุดของเก่ามาเปลี่ยนเองเลย ก่อนเปลี่ยนก็ศึกษาวิธี back up ของเก่าก่อนด้วยนะครับ

Sent from my Nexus S using Tapatalk 2

Comment

Working...
          X