Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องวิธีเช็คแผ่นแท้ xbox ว่ามันโซนไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องวิธีเช็คแผ่นแท้ xbox ว่ามันโซนไหน

แผ่นผมเป็น PAL ยุโรปแน่นอนใช้มั้ยครับ

แต่อยากรู้ว่ามันจะเล่นกับโซนอื่นได้มั้ยครับ เช็คยังไงครับ

ใช้โปรแกรม abgx360 เช็คเอาครับ
    โซน US จะเป็น NTSC-U / PAL ครับ
    โซนเอเชียจะเป็น NTSC-J

Comment

Originally posted by BEG!TSU View Post
      ใช้โปรแกรม abgx360 เช็คเอาครับ
      โซน US จะเป็น NTSC-U / PAL ครับ
      โซนเอเชียจะเป็น NTSC-J
      ขอบคุณครับเด๋วจะโหลดมาลอง

Comment

error คับมันดูไม่ได้ ผมดูจากแผ่นนะครับแผ่นมันไม่มีไฟล์ iso ขอวิธีที่ดูจากแผ่นได้หน่อยครับ

Comment

Working...
        X