Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่นเกม xbox

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่นเกม xbox

อยากสอบถามว่ามีโปรแกรมที่เอาไว้เช็คความจุของแผ่นมั้ยครับว่า แผ่นเกมนี้มีความจุเท่าไร
    คืออยากทราบว่าแผ่นเกมนี้มีความจุเท่าไรก่อน install ลง HD ครับ (ถ้าเอาเข้า แผ่นมันไม่บอกว่าเกมนี้จุเท่าไรอะครั) หวังว่าไม่คงไม่งง กับคำถามนะครับ

แผ่น XBOX เป็น DVD ครับ อย่างมากก็ DVD9 ประมาณ 8-9GB

Comment

เกมที่เป็น iso มันจะอัพขนาดให้เท่าแผ่น dvd-9 เลยครับ
      อย่างเกม Onechanbara z kagura พอแตกออกมาแล้วขนาดแค่ 2GB กว่าเองครับ

เท่าที่ดูไม่น่าจะมีโปรแกรมเช็คครับ มีแต่โปรแกรมเช็คแผ่นที่มันบอกโซนกับระบบป้องกัน

Comment

Working...
      X