Announcement

Collapse
No announcement yet.

xbox 360 LT 3.0 เล่นเกมเก่าได้ไหมงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xbox 360 LT 3.0 เล่นเกมเก่าได้ไหมงับ

ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ

เล่นแผ่น XGD2 ได้หมดครับ แผ่น XGD3 ที่เคยเล่นกับ LT 2.0 จะเล่นไม่ได้ ต้องเป็นแผ่นสำหรับ XGD3 เท่านั้น

ถ้าไม่รู้ว่า XGD2 & 3 คืออะไร หาใน Google เอานะครับ

Comment

ล่าุสุดเลยผมเพิ่งซื้อแผ่น Maxpayne 3 มาแล้วเจ้าของร้านเขาไห้อัฟตัวใหม่เป็น 3.0 จากเดิมผมใช้ 2.0 และตอนนี้มันมีเวอร์ชั่นตัวที่ออกมาใหม่แล้ว ที่ลองรับได้ทั้ง 2 ระบบเลย ทั้ง LT 2.0 - LT 3.0 ผมลองล่าสุดเมื่อคืนนี้เอง ส่วนแผ่น XGD3 ไห้ลองดูก่อนครับ หรือลองไปเช็คกับตัวโปรแกรมดูว่ามันลองรับหรือเปล่า

Comment

Originally posted by Estemmer View Post
        ล่าุสุดเลยผมเพิ่งซื้อแผ่น Maxpayne 3 มาแล้วเจ้าของร้านเขาไห้อัฟตัวใหม่เป็น 3.0 จากเดิมผมใช้ 2.0 และตอนนี้มันมีเวอร์ชั่นตัวที่ออกมาใหม่แล้ว ที่ลองรับได้ทั้ง 2 ระบบเลย ทั้ง LT 2.0 - LT 3.0 ผมลองล่าสุดเมื่อคืนนี้เอง ส่วนแผ่น XGD3 ไห้ลองดูก่อนครับ หรือลองไปเช็คกับตัวโปรแกรมดูว่ามันลองรับหรือเปล่า
        มิทราบว่าวิธีนั้น ทำยังไงเหรอครับ ผมกำลังจะอัพพอดีได้ฟังพี่ แล้วทำให้ผมชะงัก ขอทราบวิธีได้ไหมครับ บอกคร่าวๆ ก็ยังดีครับ

Comment

Originally posted by Estemmer View Post
          สนใจเหมือนกันครับ ^_^ เล่าให้ฟังบ้างนะครับ

Comment

Working...
          X