Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง xbox falcon หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง xbox falcon หน่อยครับ

อยากทราบว่า xbox รุ่น falcon สามารถเปลี่ยนบอร์ดเป็น jasper ได้หรือป่าวครับ?

พอดีได้มาจากพี่ชาย แต่กลัวว่ามันจะแดงอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ถ้าเปลี่่ยนบอร์ดก็ทั้งเครื่องแล้วครับ

Comment

แนะนำให้ชิงขายไปก่อนมันจะแดงครับ แล้วไปซื้อ Jasper หรือ Slim มาใช้แทนครับ
      เพราะบอร์ดอันแรกยังไงมันก็ต้องมีวันแดงครับ

Comment

เอามาขายให้ผมก็ได้ครับ ผมชอบลุ้น มันตื่นเต้นดี

ปล.ถูกๆนะั

Comment

Working...
        X