Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่อง PS3 ตั้งเวลาไม่ได้ครับ ใครก็ได้ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่อง PS3 ตั้งเวลาไม่ได้ครับ ใครก็ได้ช่วยที

คือว่า Ps3 ของผมเป็น CFW 3.55 เซ็ทเวลาแล้วไม่จำค่าอะครับ
    พอปิดแล้วเปิดเครื่องใหม่จะให้ตั้งเวลาใหม่ตลอดอะครับมีวิธีแก้ยังไงเหรอครับ

ถ่านน่าจะหมดนะครับ

Comment

Originally posted by eakmohbin View Post
      ถ่านน่าจะหมดนะครับ
      ถ่านในเครื่องเหรอครับ คือผมเพิ่งได้เครื่องมาเลยไม่รู้อะไรมากอะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by wasabitae View Post
        ถ่านในเครื่องเหรอครับ คือผมเพิ่งได้เครื่องมาเลยไม่รู้อะไรมากอะครับ ขอบคุณมากครับ
        เห่อๆ แล้วคือว่าถ่านมันอยู่ตรงไหนของเครื่องเหรอครับ งง

Comment

PS3 ไม่มีถ่านเหมือน Xbox นะครับ

คำถามของท่านผมตอบทาง PM แล้ว น่าจะทำได้แล้วเนอะ อิอิ

Comment

อืมม เข้ามาอ่าน .. เพราะว่าไป set ให้เวลาดึงจาก internet ใช่เปล่า? อยากรู้ด้วยคน

Comment

เป็นเพราะอะไรอ่ะครับ คุณพีท

Originally posted by คุณพระช่วย View Post
              PS3 ไม่มีถ่านเหมือน Xbox นะครับ

คำถามของท่านผมตอบทาง PM แล้ว น่าจะทำได้แล้วเนอะ อิอิ

Comment

Originally posted by คุณพระช่วย View Post

มีถ่านนะครับ เหมือนถ่านเมนบอร์ดคอม

Comment

ต้องเปลี่ยนถ่าน PS3 ยังไงครับ รบกวนหน่อยครับ

Comment

แบบนี้หรอ

Comment

Working...
                    X