Announcement

Collapse
No announcement yet.

คัยเล่น FIFA 2011 แล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คัยเล่น FIFA 2011 แล้วบ้างครับ

อยากทราบว่า เอนจิ้นเดียวกับ Fifa Worldcup หรือ เปล่า คับ คือ ผม ชอบ ภาค worldcup จิงๆ ไปดู บางอันเขา บอกว่า มันเหมือน ภาค 2010 อ่ะคับ อยากทราบมากๆ คัย ลองเล่นแล้ว ช่วย บอกที คับ

มันออกวันไหนครับ เข้าไทยวันไหน อยากเล่นเหมือนกัน ตั้งตารอ

Comment

รู้สึกว่า pc มี demo แล้วนะ ส่วน X-box กับ Ps3 ไม่รู้มี demo หรือยัง ผมไม่ได้ต่อ live สะด้วย

Comment

ผมลืมพิมพ์ว่า เป็น Demo ของ Xbox อ่ะครับ เหนว่า Demo ที่ลง คอม มัน ใช่ เอนจิน เปน ภาค 2010 อ่ะคับ

Comment

เล่น demo xbox 360 ตั้งแต่วันที่ 16 แล้วครับผม ที่เปลี่ยนไปคือภาพสวยขึ้นครับ (ส่วนตัวนะครับ) gameplay เปลี่ยนไปเยอะเลย ไม่เร็วเหมือนภาค 10 ครับ ต่อบอลยากขึ้นครับ ยิงยากขึ้นด้วยครับ เพราะโกลล์ภาคนี้ดีกว่า ภาค 10 ครับ ถ้าเล่นออนไลน์ที่เจอบ่อยๆ คือ ชิพข้ามหัว แต่ภาคนี้ดีขึ้นครับ โกลล์ไม่วิ่งออกมามั่วแล้วครับผม เหมือนผมจะเคยเขียนไว่ตั้งแต่วันแรกที่เดโมออกอ่าครับผม เจ๋งดีครับ คงจะซื้อมาออนไลน์ครับ เล่นแล้วติดเลย 555+

Comment

จัดปายอย่าให้เสีย

เรื่องภาพนี่มองตาเปล่าแทบจะเหมือนกันเลยนะ PC กับ 360, Face หน้านักเตะที่ใช้ก็ใช้แบบเดียวกัน

แต่เกมโหมด เกมเพลย์ ก็ยกเครื่องใหม่แบบ chelseazaz เค้าบอกแหละ เกมช้าลงนิดนึง การบังคับนักเตะก็หน่วงให้ช้านิดนึง

เป็นคนละเกมกับ WC2010, FIFA11 PC ไปเลย

Comment

Pal แบบนี้เครื่อง asia/่j เล่นได้ไหมฮะ

Comment

^
                ^
                ตัวที่หลุดมา(ลงแผง) เทสแล้วเล่นไม่ได้ง่ะ - * -

Comment

Originally posted by NasTaZiO7 View Post
                  จัดปายอย่าให้เสีย

เรื่องภาพนี่มองตาเปล่าแทบจะเหมือนกันเลยนะ PC กับ 360, Face หน้านักเตะที่ใช้ก็ใช้แบบเดียวกัน

แต่เกมโหมด เกมเพลย์ ก็ยกเครื่องใหม่แบบ chelseazaz เค้าบอกแหละ เกมช้าลงนิดนึง การบังคับนักเตะก็หน่วงให้ช้านิดนึง

เป็นคนละเกมกับ WC2010, FIFA11 PC ไปเลย
                  เร็วจัด ฮ่าๆๆ วันอังคารว่าจะไปในเมือง จะลองไปเดิน gamestop ว่ามียัง ฮ่าๆๆ ถ้ามีจะจัดมาสักแผ่นเลยครับ ฮ่าๆๆ ว่าแต่ท่านมี gamertag ผมยังครับ เผื่อจะออนไลน์ด้วยครับ Chelseazazz นะครับผม

Comment

^
                    ^
                    ไม่ช่ายของโพ้มมม พ้มชาว Darkside 55+

เห็นมีคนอัพรูปแผ่นที่ไปซื้อมาจาก Media World อิตาลี 59.90 ยูโร ตั้งแต่เมื่อวานนี้แล้วง่ะ ปกกาก้า+คิเอลลินี่ LoL

Comment

Originally posted by NasTaZiO7 View Post
                      ^
                      ^
                      ไม่ช่ายของโพ้มมม พ้มชาว Darkside 55+

เห็นมีคนอัพรูปแผ่นที่ไปซื้อมาจาก Media World อิตาลี 59.90 ยูโร ตั้งแต่เมื่อวานนี้แล้วง่ะ ปกกาก้า+คิเอลลินี่ LoL
                      อ้าวววว ซะงั้น 555+ งั้นผมไม่ซื้อ FIFA 11 ตอนนี้ละ ซื้อ Medal of honor ก่อนดีกว่า ฮ่าๆๆ ซื้อมา อยากเล่นกับคนไทย หรือ คนใน OCZ มากกว่า ถ้าไม่มีคนเล่น ผมไม่ซื้อละ 555+ ปลายๆปีค่อยซื้อ ฮ่าๆๆ

Comment

อ่า เอนจิ้น มัน เหมือน Woldcup หรือเปบ่า คับ อยาก รุตรงนี้แหละ

Comment

Originally posted by clankiller View Post
                          อ่า เอนจิ้น มัน เหมือน Woldcup หรือเปบ่า คับ อยาก รุตรงนี้แหละ
                          ผมก็ไม่เคยเล่นตัวเต็มภาค wc2010 เลยครับผม เคยลองแต่ demo ครับ ผมว่า ภาพสวยเหมือนกันครับผม หน้าตาภาค 11 จะเนียนๆคล้าย wc2010 เลยครับผม แต่การเคลื่อนไหว ต่างกันครับผม

Comment

Originally posted by chelseazaz View Post
                            ผมก็ไม่เคยเล่นตัวเต็มภาค wc2010 เลยครับผม เคยลองแต่ demo ครับ ผมว่า ภาพสวยเหมือนกันครับผม หน้าตาภาค 11 จะเนียนๆคล้าย wc2010 เลยครับผม แต่การเคลื่อนไหว ต่างกันครับผม
                            T^T หว้า ผม ชอบ เอนจิ้น แบบ Worldcup มากกว่า อ่ะคับ รุสึก มันสมจริง กว่า อ่า การเคลื่นไหว มันดู มีพลัง จังหวะ ยิง การ ทำประตู มันดู แบบ ดี อ่าาา

Comment

Working...
                            X