Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมผิดมากใหมช่วยตัดสินหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Autodesk View Post
    ใครเล่น country story มั่งครับ (ออกทะเลกันดีกว่า)

เคยเล่นอยู่ครับ เเต่ทำงานเน็ตไม่ค่อยเเรงงะ -- ใช้ 3 G โหลดสามชาติครึ่งกว่าเข้าเล่นได้

ปล.ผมเล่น เเต่ CAFE WOLRD อะ ตอนนี้ เกมอื่นไม่เล่นมันละ....เกมนี่เกมเดียวพอฮาๆ

Comment

เนี่ยแหละยุทธ
      เหนือ เกรียน ยังมีพวกนี้
      พวกนี้เค๊าเรียก "เกรียนเทพ"

Comment

Originally posted by poormantoy View Post
        เนี่ยแหละยุทธ
        เหนือ เกรียน ยังมีพวกนี้
        พวกนี้เค๊าเรียก "เกรียนเทพ"
        5555+ นั้นดิมิดซี่ เกรียนเทพเป็น ญ ซะด้วย - -* เซ็งเลย

Comment

ขอ fb พี่ยุทธหน่อยจิ ครุๆ

Comment

Originally posted by VaLeRian View Post
            เคยเล่นอยู่ครับ เเต่ทำงานเน็ตไม่ค่อยเเรงงะ -- ใช้ 3 G โหลดสามชาติครึ่งกว่าเข้าเล่นได้

ปล.ผมเล่น เเต่ CAFE WOLRD อะ ตอนนี้ เกมอื่นไม่เล่นมันละ....เกมนี่เกมเดียวพอฮาๆ
            คิดถึงเค้าป่ะ

Comment

Originally posted by shiva180 View Post
              ฮ้าๆๆ จะม่วงไหมเอ่ย อิอิ (แซวๆครับผม)

Comment

โลกไซเบอร์ก็ยังงี้แหล่ะครับ คนบางคนอยากทำอะไรก็ทำไป ตูอยากด่าของตูก็ด่า ด่าไปก็ไม่มีใครรู้
                อย่างสมัยก่อนเนี่ย ผมจะชอบเข้าเว็บพันทิพย์นะ มันมีข่าวสารอะไรหลายๆ อย่างเยอะเลย บางวันทำแต่งานไม่ได้ติดตามข่าวสาร ก็จะเข้าเว็บพันทิพย์ไปอ่านแทน
                แต่เดี๋ยวนี้ถ้าไม่จำเป็นก็ไม่อยากเข้า เจอแต่พวกนักเลงคีย์บอร์ด เก่งแต่หน้าจอ ชอบจับผิดคนบ้าง ชอบหาเรื่องด่าคนโน้นคนนี้บ้าง
                อย่างเช่น มีอยู่ครั้งนึงตอนนั้นเป็นช่วงโอลิมปิค ผมไปตั้งกระทู้ถามว่าทำไมโอลิมปิคไม่มีมวยหญิง ถ้ามีก็คงจะดี เพราะมวยหญิงเก่งๆ เมืองไทยมีเยอะ
                แค่นั้นล่ะครับ มีแต่เกรียนเข้ามาเพียบ หาว่าผมเป็นพวกชอบใช้ความรุนแรงอยากเห็นผู้หญิงตีกันบ้าง เป็นพวกชอบซาดิสก์อะไรแบบนี้
                ไอ้เราอุตส่าห์ถามเพราะอยากเห็นเมืองไทยได้เหรียญเยอะๆ กลายเป็นมันหาว่าผมเป็นพวกชอบซาดิสก์ซะนั่น ตูละงงกับคนพวกนี้แลย ถามอย่าง ก็หาว่าเราคิดอีกอย่าง เฮ้อ..

Comment

Originally posted by chelseazaz View Post
                  ฮ้าๆๆ จะม่วงไหมเอ่ย อิอิ (แซวๆครับผม)
                  แหมๆคนเป็นแฟนกันอ่าน้า

Comment

อย่าไปคิดมากครับ อะไรดีๆก็เก็บไว้ ไม่ดีก็ปล่อยไป

คนเรามานเปนเหรียญสองด้านเก็บมาคิดบางทีมันแก้ไม่ได้ก็หนักอก

Comment

อ่านแล้ว สอนให้รู้ว่า จะแอดใครเป็นเพื่อนในเฟสบุ๊ค ต้องดูก่อน เห็นเพื่อนของเพื่อนก็โดนเหมือนกันมาเกรียนใส่นี่ แต่ผมไม่โดน ไม่ค่อยได้แอดใครเยอะแยะ ที่สำคัญไม่ค่อยได้โพสอะไรด้วยเล่นแต่เกมส์ ฮาาา

Comment

Originally posted by shiva180 View Post

หายไปนานเลยนะ...

Comment

Originally posted by VaLeRian View Post
                          หายไปนานเลยนะ...

ไปเที่ยวมางิ ตะเองสาบายดีป่าว >_<

Comment

สนิทกันแล้วแซวนี่ยังขำขำ แต่ถ้ามาจากไหนไม่รู้แล้วมาเกรียนแบบนี้ผมไม่โต้ตอบครับ

ลบทิ้ง ลบเพื่อนด้วย

Comment

มาให้กำลังใจ จขกท.นะ ^^
                              เราเองก็ชอบดูรูปเวลาคนอัพลงในเวปต่าง ๆ หนุกดี

Comment

จริงๆแล้ว
                                ถ้าเลือกค่า privacy แม้แต่กระทั้ง การดูข้อมูลของเราฃ
                                เพื่อให้เฉพาะคนที่เป็นเพื่อนดู รวมถึงรูป น่าจะดีกว่ามากๆ สำหรับสังคมปัจจุบันนี้นะค่ะ ^^

Comment

Working...
                                X