Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าวันใด MS เอาเกม EX ของตัวเองลง PS3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าวันใด MS เอาเกม EX ของตัวเองลง PS3

บรรลัยเกิด Ps3 แน่ๆ หากมันทำแค่ demo เล่นได้ประมาณ 20 -30 นาทีให้ Ps3 แต่ตัวเต็มต้องเล่นบน XB360 เหมือนเดิม...... และถ้า Sony ยอมให้ทำด้วยนะ ถึงแม้ MS จะจ่ายเงินให้ Sony ก็เหอะ....แต่ไม่มีเหตุผลที่จะไม่ยอมให้ทำลง

พอเล่นเดโมจบ ขึ้นหน้าจอประมาณว่า play complete ver. only on Xbox360 คงฮาประสาทเสียแน่ๆ

ถ้าเอาจริงแสดงว่า MS ทำทุกอย่างเพื่อ hard sell จริงๆนะ

กว่าจะพอร์ทเกมๆนึงไปอีกเครื่องนึงได้ ไม่ใช่ทำแป๊บๆเสร็จ
    แล้วยิ่งเป็นเครื่องPS3อีก

คงจะไม่มีคนบ้านั่งพอร์ทเกมตัวเองอย่างยากเย็นเพื่อใช้ทำอย่างงั้นหรอกครับ

Comment

อืมมมม คงประสาทเสียจริงๆแหละ แต่คงไม่ทำหรอกผมว่า มันเสียเวลาเปล่าๆมากเกินไป

ปู้วววว.....

Comment

คงประสาทเสียจริงๆ แหละ เจ้าของกระทู้น่ะ...

Comment

ผมห็ว่างั้น 5555+

Comment

Working...
          X