Announcement

Collapse
No announcement yet.

E3 09 : Forza 3, New Screenshots Xbox 360

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E3 09 : Forza 3, New Screenshots Xbox 360

credit : zineryl dgo & gtplanet

สวยดีเหมือนกันนะเนี่ย แต่เราไม่มี xbox งิงิ

กลับไปเล่น GT5 เหมือนเดิม

Comment

เมื่อไรจะลงคอม !!! รอมาตั้งแต่ภาคแรก ><
      เกมส์เจ๋งๆ ดีกว่า GT อีก แต่ไม่ค่อยดังในเมืองไทย -*-

Comment

หึหึ หวังว่าจะสู้nfs grid dirt ได้นะครับ ไม่ชอบแนวขับรถเท่าไหร่ แต่จะลองอันนี้ดู น่าสน

เป็นexด้วย ออกมาสู้กับgt5ไปเล้ย

Comment

แนวเดียวกับ gt ครับในเรื่อง การจูน การขับ ปรับแต่งรถต่างๆ
          ทำได้สมจริงมากๆ ผมว่าสนุกกว่า grid เยอะครับ ในเรื่องความสมจริง
          ทุกวันนี้ยังเล่นภาค 2 อยู่เลย
          Last edited by krongthip1; 2 Jun 2009, 21:30:57.

Comment

ไม่ได้แอ้มGT5หนูหรอก http://www.youtube.com/watch?v=oNQzmYQpMNg

Comment

Originally posted by GyM View Post
              ไม่ได้แอ้มGT5หนูหรอก http://www.youtube.com/watch?v=oNQzmYQpMNg
              อย่าประมาทครับ เกมมันยังไม่ออก ถ้า ฟอซ้า3 มันออกมาดีกว่านะ หืม!!!!!!
              พวก fanboy เอ้ย!!!!

Comment

ภาพสวยงามดีเลยนะเนี่ยๆๆ

Comment

นั่นมันภาพใจเกมส์เหรอคับ *0*

Comment

Originally posted by 645ci View Post
                    อย่าประมาทครับ เกมมันยังไม่ออก ถ้า ฟอซ้า3 มันออกมาดีกว่านะ หืม!!!!!!
                    พวก fanboy เอ้ย!!!!

ไม่ได้ประมาทอ่ะ แต่เล่นforza2ขอพี่แล้วก็นะ สำหรับเราเราว่าGTดีกว่าเยอะ ภาคใหม่มามันก็คงไม่ได้ดีไปกว่าเดิมมากมายหรอก

Comment

ออกมาเหอะ เล่นหมด

Comment

Originally posted by punnkrit View Post
                        หึหึ หวังว่าจะสู้nfs grid dirt ได้นะครับ ไม่ชอบแนวขับรถเท่าไหร่ แต่จะลองอันนี้ดู น่าสน
                        สู้ NFS ได้อยู่แล้วล่ะ เด่วนี้ยิ่งทำยิ่งแย่
                        แต่ GRID ก็คงแล้วแต่คนชอบนะ เพราะ GRID มัน Sim แบบเล่นง่ายๆ Forza มัน Sim แบบสมจริง
                        แต่ DiRT นี่อย่าเทียบเลย คนละแนว เทียบยาก - -

Originally posted by GyM View Post
                        ไม่ได้ประมาทอ่ะ แต่เล่นforza2ขอพี่แล้วก็นะ สำหรับเราเราว่าGTดีกว่าเยอะ ภาคใหม่มามันก็คงไม่ได้ดีไปกว่าเดิมมากมายหรอก
                        ผมชอบ Forza มากกว่านะ
                        GT ที่ผมเล่นจริงๆ เห็นมีดีแค่ภาพ กะ รถเยอะ อ่ะ ที่เหลือก็งั้นๆ อ่ะ
                        บังคับไม่ค่อยสมจริงเท่าไร ถ้ารถบนถนนก็โอเค แต่พวกรถแข่ง ไม่สมจริงเลย ฝืดๆ

สมจริงต้อง Forza อ่ะ
                        ขนาดเจอบั้มพ์ในโค้งยังมีผลเยอะเลย แรงเหวี่ยงอะไรทำดีกว่าเยอะเลย
                        ไปเห็นเบื้องหลังเกมส์ พี่แกเล่นเอาเซนเซอร์ใส่ตรงล้อรถแล้ววิ่งบนสนามจริงเลย แล้วออกมาเป็นผลว่า
                        ยางรถในขณะเข้าโค้งเป็นยังไง โช๊คเด้งยังไง มีผลกับรถยังไง เหอๆ

Comment

gt5 prologue ได้คะแนนน้อยกว่าforza 2พอสมควรเลยนะ

Comment

เน้นเสมือนจริงผมคิดว่า GT ส่วนเน้นสนุกก็ forza มั่งครับ

ยังไม่ได้ลอง forza เลยไม่กล้าฟันธง แต่ GT ผมว่าสมจริงสุดและ

Comment

ไม่มีคนขับอีกแล้วหรือนี่(หรือเปล่า)

Comment

Working...
                              X