Announcement

Collapse
No announcement yet.

[บ่น] Tenchu : shadow assassins eng ver. มันส์จังฮู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [บ่น] Tenchu : shadow assassins eng ver. มันส์จังฮู้

เพิ่งโหลด ENG ver. มา
    ตอนแรกกลัวว่าเล่นๆแล้วจะมึนหัว , อ๊วก
    ภาคนี้ทำระบบมาเล่นสะบายตาดีนะ

ได้สวมบทผีจูออนด้วยล่ะ (ลากลงหลุม)

อายาเมะโดนศัตรูฟันเสื้อขาดกระจุย........อูวววววว
    แจ่มสุดดดดดด สุด!!!!

เสียดายอายาเมะอายุเยอะไปหน่อย ทรงผมไม่ใจเลย

ศัตรูบางตัวก็ตูมมมมมซะ

ไม่ได้แตะเกม PSP นานเลย เพราะมัวแต่ไปเล่นเกมทนายบน DS อยู่ พอเกมนี้มาลองเล่นแล้วติดเลยจริงๆ ถ้าเล่นแล้วไม่อ๊วก ก็อยากเล่นมันทุกภาคล่ะนะ

ที่อยากอ้วกเพราะเกมมันมืด กล้องหมุนไปมาซะมึนกะโหลก

สอบถามหน่อยครับ สนุกไมอ่าครับ ผมเนี้ยหลังจากเล่นภาค3 และหลังจากนั้นที่มันทำออกมาที่หลังทุกภาคห่วยหมดเลยครับ

Comment

Working...
    X