Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sony จ้าง Wonder Girls โฆษณา PS3 ด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

วงนี้เค้ายังทำนิดๆพองามครับ

SNSD นี่บางคนเปลี่ยนจากหลังมือเป็นหน้ามือเลย =_=

Comment

ความจริง MV เพลง Now ตัวนี้นั้นใช้โปรโมทโฆษณามือถือไม่ใช่เหรอครับ เห็นได้จากท้ายๆเอ็มวี
      ลองไปหาดูได้เพราะโฆษณาก็มีให้ดูแล้ว ส่วนในตอนต้นเอ็มวีนั้นที่เห็นเล่นเกมส์ น่าจะเป็นแนวๆโฆษณาแฝงก็ได้
      เพราะจริงๆเอ็มวีต้นฉบับเพลงนี้ของวง Fin.K.L ก็เล่นเครื่องเล่นเกมส์เพลย์เสตย์ชั่นเช่นกัน
      ด้วยความที่เอ็มวีของ Wonder Girls ตั้งใจทำให้ออกมาเหมือนต้นฉบับก็เลยเล่นเครื่องเพลย์เหมือนกันแต่ยุคนี้แล้วก็ต้องใหม่หน่อยก็เลยเป็น PS3 ฮ่าๆๆ

Comment

Comment

ตกลงนี่บ้าเกาหลีกันไปหมดแร้วใช่มั้ยคนไทย ต่อไปคงไม่ต้องทำไรแร้วสิ ดูแต่เกาหลี ศัลยกรมทั้งนั้นแหละ โซฮีอ่าแฟนโผมมมมมมม 55555

Comment

Originally posted by joyokeeplayboy View Post
            ตกลงนี่บ้าเกาหลีกันไปหมดแร้วใช่มั้ยคนไทย ต่อไปคงไม่ต้องทำไรแร้วสิ ดูแต่เกาหลี ศัลยกรมทั้งนั้นแหละ โซฮีอ่าแฟนโผมมมมมมม 55555
            อารายแฟนเค้าตะหากถึงแม้พี่โซฮีไปจุ๊ฟกับผู้หญิงก็มะเปงไรเค้ารับได้

Comment

ทำไมรูปตอนขับรถ มันดู แปลกๆ จัง - -*

Comment

ไม่เห็นรู้จักเลย wonder girls วงอะไรไม่รู้เรื่อง ^^"

Comment

โซอีเหรอ น่ารักตรงใหน

อันนี้ชัดๆ เอิ๊กๆ ไปล๊ะ เดี๊ยวโดน สาวก รุม

Comment

คนไทยน่ารักเยอะแยะแต่ทำไมไม่ดังก็ไม่รู้น้อ

ทั้งที่ตัดผมทรงเดียวกับแม่เราตอนสาวๆเลย

Comment

Originally posted by RaYumJinG View Post
                      ไม่เห็นรู้จักเลย wonder girls วงอะไรไม่รู้เรื่อง ^^"
                      เอารูปพี่สาวผมขึ้นขอพี่ผมอะยัง

Comment

วงนี้เค้าไม่ได้ทำหน้านะ ดูรูปดีๆ ว่ามีดหมอ หรือเมคอัพ

Comment

Originally posted by lighthazen View Post
                          วงนี้เค้าไม่ได้ทำหน้านะ ดูรูปดีๆ ว่ามีดหมอ หรือเมคอัพ
                          อ่า ผมไม่รุ้ครับ ยังไงชี้แจงด้วยยย

Comment

ที่จิงก็ทำมานิสๆอะงับเพราะพี่โซฮีเข้าน่ารักอยู่แว้วส่วนพี่ซอนเยเค้าจัดฟัดแบบรวดเร็วฟันเค้าเลยสวย(แต่แพง)ส่วนพี่เยอึนเมคอัพเอาแล้วพี่ยูบินแค่ปัดคางนิสเดียวงับแต่ก็ดูไม่ออกจิงๆนะงับศัลยกรรมดีที่สุดตอนนี้ผมยกให้เกาหลีเลยอะ

Comment

เอากันเข้าไป เกาหลี

Comment

โนบอดี้ โนบอดี้...ปั่นจู๋

Comment

Working...
                                X