Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครมี Invite DGO ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เดี๋ยวนี้ DGO จะสมัครได้ต้อง invite ด้วยเหรอครับ เมื่อก่อนสมัครไว้ โชคดีจัง...ขอให้หาได้ไวๆนะครับ

ปล.แล้วดูยังไงว่าเรามี invite เท่าไหร่ เผื่อผมมีจะได้เอามาให้เพื่อนๆมั้งครับ

Comment

Originally posted by T11 View Post
      เดี๋ยวนี้ DGO จะสมัครได้ต้อง invite ด้วยเหรอครับ เมื่อก่อนสมัครไว้ โชคดีจัง...ขอให้หาได้ไวๆนะครับ

ปล.แล้วดูยังไงว่าเรามี invite เท่าไหร่ เผื่อผมมีจะได้เอามาให้เพื่อนๆมั้งครับ
      ตอบกระทู้ 500 ครั้งจะได้ 1 invite แต่ถึงมี invite ก็ใช้ไม่ได้ครับเพราะตอนนี้เค้าปิด invite อยู่ครับ

Comment

n_pokpak21@hotmail.com ผมด้วยอยากได้ข้อมูลเกมส์ครับ ขอความกรุณา invite ผมหน่อย

Comment

Working...
        X