Announcement

Collapse
No announcement yet.

[สงสัย] พวกที่ชอบด่าว่าเครื่องเกมแต่ละค่าย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [สงสัย] พวกที่ชอบด่าว่าเครื่องเกมแต่ละค่าย

พวกที่ชอบบ่นว่าแผ่นแท้แพงยังงู้นยังงี้.......... แต่ไปซื้อตอนเกมออกตั้งแต่วันแรกเนี่ย มันอะไรกันครับ

บางคนสั่ง Pre order ซะอีก......

สรุปว่า ไอ้ที่บ่น บ่นไปยังงั้น หรือกะล่อเป้ากันแน่

หรือว่าว่างกันมาก.....เลยหาเรื่องมาทะเลาะกัน (เนื้อกระทู้ไม่อะไรหรอก แต่คอมเม้นที จบด้วยการทะเลาะกันทุกทีสิน่า)

บางคนด่า Ps3 ซะกระจุย แต่ตอนซื้อ ไม่เอา XB360 ซะอีก ดันซื้อ Ps3 ผมงงยกกำลังสิบสิ

ชอบด่าว่าหัวกาก ยังงั้นยังงี้ แต่จำนวน XB360 ที่ไฟแดง คงเยอะกว่าจำนวน Ps ที่หัวกาก 3 เจน รวมกันซะอีกนะ

บางคนด่า XB360 แทบประมาณว่า "มรึงฆ่าพ่อกรู" เลยทีเดียว
    แต่มีติดบ้านแล้ว 3 เครื่อง.......อืมมมม J-RPG เป็นทุกอย่างในชีวิตจริงๆ

สรุปว่า "เพราะรักนะ ถึงด่า" กันแน่อ่ะเนี่ย ???

สุดท้าย นินจาไกเดนซิกม่า2 คนรอซื้อกันจริงๆแฮะ สงสัยเพราะอายาเนะ
    ถ้าทำได้ คงนุ่งบีกินี่ ฆ่าปิศาจแล้วสินะ แต่กลัวโดนฟ้อง

ผมเองก็ตกสำรวจ ดันเต้หญิง เนี่ยใครกันหว่า เผลอไปปล่อยไก่ตัวเท่าตึกที่บอร์ดอื่นเลย

มีหญ้าขึ้นแถวนี้นะ..

Comment

อีกแล้วเหรอครับ ไม่เจอกันหลายวันเลยนะ^^

Comment

ยังไม่เลิกนะ -*-

Comment

มันเป็นเรื่องปกติ
          หรือว่าคุณจขกท. ไม่เคยด่าใคร

Comment

ที่ผมอ่านบอร์ดนี่มา เห็นคุณ จขกท น่ะไปด่าคนโน้นคนนี้ แล้วทีนี้อะมาบ่น งงจริงๆครับ

Comment

...อืมๆมันเป็นอย่านี้นี้เอง...มันเป็นวงกลม...อืมๆมันแย่มากเลย..........!! จะโพสแล้วนะครับ

Comment

ส่องกระจกดูแล้วจะรู้ว่าคนที่คุณพูดถึงคือใคร ด้วยรักและหวังดี

Comment

พูดไปพูดมาก็เข้าตัวละมั้งครับ

Comment

พอแระ เอาข้อมูลอะไรที่มันมีประโยชน์ สำหรับผู้กำลังซื้อและผู้เล่นปัจจุบันมาลงเป็นความรู้ใหม่ๆดีกว่า

ผมตั้งกระทู้มาเพราะความสงสัย แต่ตอนนี้กลายเป็นว่า กลายเป็นกระทู้ที่ไม่ตกสักทีซะงั้น มีดาว3ดวงอีกต่างหาก -*-

คนตั้งกระทู้เองยังอายเลย อายที่กระทู้ค่อนข้างไม่มีสาระอะไรนัก ตั้งมาแล้วคนทะเลาะกันเยอะ แถมไม่ต้องดันเอง

อีกต่างหาก แต่พอไปดูกระทู้อื่น ที่มันมีประโยชน์มากกว่า พวกแนะนำTV แนะนำอะไรใหม่ๆ ก็ไม่มีคนดันให้มันอยู่

บนๆสักเท่าไหร่ เห็นแล้วละลายนะ ได้เห็นว่า เรื่องอะไรที่คนเถียงกันได้ คนจะเยอะมากมาย รู้สึกเลยว่า นี่หรือคือคน

พึ่งไปฟังพระเทศมา ปลงแล้วครับ ให้มันเป็นสังคมที่ดีแบบนี้ต่อไปแหล่ะดีแล้ว ตั้งไปก็มีแต่คนเกลียดครับ ^^

Comment

Working...
                    X