Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากมี PSP ติดตัวไว้ซักเครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากมี PSP ติดตัวไว้ซักเครื่อง

ใครพอจะมีเว็บแนะนำ บ้างครับ อยากทราบราคาและคุณสมบัติ

http://www.flashfly.net/psp/

ลองตามหาในนี้ดูครับ

Comment

ช่วยแนะนำกันในเว็บนี้ด้วยนะครับ ดันกระแส console ใน ocz กันหน่อย อิอิ

ถ้าจะเล่นก้อป แนะนำให้หามือ 2 มาเล่นครับ มือ 1 ครบชุดเหยียบ 10,000 บาท (1 หมื่นบาท) ไปแล้ว

แล้วก็ psp รุ่น 3000 ยังเล่นก้อปไม่ได้นะครับ

psp 2000 บอร์ดใหม่ก็เล่นก้อปไม่ได้(มั้ง ผมไม่ได้ตามข่าวมานาน)

Comment

ช่วงนี้แพงครับ อ้วน 5000+ ไปแล้ว

Comment

ขอให้ 3000 แฮ๊คไม่ได้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมก็ขอให้ 3พัน แฮค ไม่ได้ 555

ไปถาม จะซื้อให้น้อง psp 200x 10,500 บาท โอ พระเจ้า .... แต่ก่อนราคา นี้มันได้รุ่นLimited งามๆ เลย - -"

เจ้าของร้าน มันก็ บอก ซื้อ 3000 ไปเลย สิ้นเดือนแฮค ได้ชัวๆ เหอะๆ ( นึกว่าผมมือใหม่มั้ง )

Comment

มีข่าว ตัว 4000 เเล้ว จอslode ด้วย สวยมากๆเลย คับ ลองไปปหาๆดูสิ

Comment

ผมใช้ อ้วนดำ หุหุ สบายใจ เล่นได้หมด

Comment

เห็นว่ารุ่นใหม่กำลังจะมานะครับ

ทุกเรื่องเกี่ยวกับนารูโตะ (ตอนใหม่ทุกอาทิตย์) >>> http://board.naruto.in.th/?fromuid=18

Comment

อ่าสำหรับข่าวตัวใหม่ ไม่ว่าจะ 4000 หรือ psp-2 นะครับ

มันเป็นข่าวที่ไม่มีการยืนยันใด ๆ จากทาง sony นะครับ สั้น ๆ ง่าย ๆ ว่าข่าวลือนั่นเอง

http://www.gconsole.com/cgi-bin2/sho...e=news&id=7182

หาที่เป็นภาษาอังกฤษไม่ได้ไม่รู้ไปอ่านแถวไหนมาแฮะ

ส่วนถ้าจะซื้อตอนนี้แล้วจะเล่นผ่านเมมก็หามือ 2 สภาพดี ๆ หน่อยก็ได้ครับมือ 1 แพงมากมาย

ส่วน 3000 ยังไม่สามารถแฮคได้นะครับ ณ เวลานี้ใครบอกว่าแฮคได้แสดงว่าคิดจะหลอกคุณแล้วครับ

อ่อ อีกนิดตามความเห็นก่อนหน้า 2000 บางบอร์ดก็ยังเล่นผ่านเมมไม่ได้นะครับ

Comment

บอร์ดตัวล่าสุดก่อนออก 3000 ก็แฮกไม่ได้ครับ

Comment

ผมชอบบริการ
                        www.nadzproject.com

Comment

อ้วนขาวครับ ตอนแรกขาย ตอนนี้เก็บใว้ใช้เองดีกว่า ยัง 3 30 oea อยู่เลย

Comment

หุหุหุ เห็นภาพคุณ sexmancom แล้วนะ ลืมอ้วนดำ อ้วนขาวไปเลย
                            นี่มันอวบอึ๊มขาวโจ๊ะ น่าเจี๋ย

Comment

ผมเล่น PSP มา3ปีละครับ ซื้อเจ้าอ้วนขาวมาสมัย เครื่องเกือบหมื่น -0-
                              ช่วงนี้แนะนำ ไม่แนะนำเล่น PSP เท่าไหร่ครับ เพราะเป็นช่วงที่ราคาปั่นป่วนมาก (ไม่ค่อยคุ้มเท่าไหร่)
                              เพราะหาเครื่องใหม่ ที่เล่นก็อบปี้ไม่ได้แล้ว !!!

และเครื่องเก่าที่เหลืออยู่ก็โก่งราคาแพงเว่อๆมือ1 เหยียบ หมื่นแล้ว !!!
                              มือ2ก็ 7000++ ตามสภาพ

ถ้าจะซื้อเครื่องใหม่ๆ 7000 แต่ต้องซื้อแผ่น UMD ก็คงเจ็บตัวไม่น้อยต้องงบถึงด้วย
                              จะใช้วิธีซื้อมาขายไปยังไงก็เจ็บตัว -*- (แถมอดสะสม UMD)

แถมเล่น PSP ช่วงนี้ เผลอๆ อีกระยะแฮคได้ ท่านก็เสียเงินซื้อเครื่องแพง
                              ครั้นจะซื้อ 3000รุ่นใหม่แฮคไม่ได้ แต่หวังว่าจะแฮคได้แต่แฮคไม่ได้ท่านก็รอเก้ออีก

แถมมีข่าวแง้ม PSP-4000 PSP2 มาเรื่อยๆ จะตกรุ่นอีกก ก็เสียดาย
                              ยังไงท้ายปีไม่เห็น PSP2 ก็เห็น PSP-4000 แน่ๆ
                              เพราะ Nintendo ปล่อย DSi มาแล้ว ยังไง Sony ก็ต้องขยับบ้าง
                              อยู่ที่ว่าจะปรับปรุงมันแค่ไหน ส่วนตัวคิดว่าน่าจะเป็น PSP-4000 มากกว่า
                              เพราะจะออก PSP2 มันยังไวไป PSP ยังไม่ถึง 5ปีเลย
                              แต่คิดว่า PSP-4000 คงปรับปรุงพอตัวล่ะ
                              เพราะ DSi นี่ปรับปรุงเยอะเลย

ผมเองก็เพิ่งขาย PSP ไปเพราะราคาดี แอบคิดถึงเหมือนกันนะ
                              ส่วนตัวขอกำเงินไว้ก่อน ยังไงถ้าแฮคได้ในอนาคตเราก็เปลี่ยนเครื่องรุ่นใหม่ โดยเงินเหลืออีก

ผมคิดว่าลองมอง NDS ดีกว่าประหยัดกว่าเยอะแยะ สำหรับช่วงนี้นะ
                              เพราะเมม 4G ก็เหลือแล้ว (จริงๆ 2Gก็เหลือแล้ว)เพียงพอไม่บานปลาย
                              ถ้ามีงบก็ไปมอง DSi ก็ได้ แต่รออีกพักรอเครื่อง US ดีกว่าใกล้จะขายละ

ตลาด NDS ก็นิ่งแล้ว มี DSi มาต่ออายุ ยังไงก็อีก 2ปีเนียนๆ
                              อยากประหยัดก็ DSL เล่นก็อบสบายๆ ราคานิ่งแล้วด้วย
                              อยากเล่นรุ่นใหม่ก็ รอ DSi US ซะ ราคาพอๆกับ PSP เลย
                              ผมคิดว่าเล่น DS น่าสนใจกว่า สำหรับช่วงนี้
                              ถึงภาพยังไงก็สู้ PSP ไม่ได้ แต่ก็ได้อย่างอื่นมาทดแทนเหมือนกัน

ยกเว้นใจรัก PSP จริงๆ มีเกมอยากเล่นเยอะๆจริงๆ ส่วนผมเล่นมาเยอะแล้ว และด้วยช่วงนี้ไม่มีเวลาจึงขายไปละ
                              รีบๆเก็บ PSP-2000 สภาพดีๆ ราคา 7500 ซะก่อนจะหมด ไม่งั้นรออีกนานแน่ๆ -*-
                              (ผมก็กำลังขายอยู่เครื่องนึง ในFF เครื่องเพื่อนฝากมาอะ สนใจยังไง PM ได้)
                              คิดซะว่าคนอื่นซื้อมาเครื่องกันเป็นหมื่นเลยนะ (เช่นผมเป็นต้น) ก็คุ้มแล้ว
                              เพราะเล่นก็อบได้อีกยาวๆ สบายใจด้วย

ส่วนตัวผมแนะนำเว็บ
                              www.Flashfly.net
                              www.nadzproject.com
                              www.gconsole.com
                              เช่นกันตามท่านอื่นครับ
                              Last edited by Blue NarCiSs; 17 Mar 2009, 17:23:25.

Comment

Working...
                              X