Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า XBOX360 แดง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Hector View Post
    ทำไมไม่แก้เรื่องไฟแดงให้หายขาดไปเลย
    ถ้าหายขาดมันก็ไม่ได้ขายเรื่อยๆสิครับ

มันก็ต้องค่อยๆมีอะไรเสริมมาเรื่อยๆ

Comment

ไฟแดงคือ.. เครื่องมันมีร้อนสูงจน overheat หน่ะครับ เห็นบางรายถึงกับ ชิพ burn ทั้งนี้ ปัญหาทั้งมวลน่าจะเกิดจากการออกแบบโครงสร้างเครื่อง 360 ที่ระบายความร้อนได้ไม่ดีเท่าที่ควรของ Microsoft ครับ

เห้อ.. เสียดายจริงๆ ครับ ตั้งแต่สมัย Xbox ออก ผมก็สนใจแล้ว พอ 360 ออก นี่เป็นเครื่องเกมส์ในฝันของผมเลย ภาพสวย ราคาไม่แพง เล่นก๊อบได้ แต่สุดท้ายก็ไม่กล้าซื้อครับ กลัวไฟแดง.... ขอให้ Jasper ไม่แดงด้วยเถิดดด

Comment

เครื่องแรกผม 6เดือนไป(ประกัน1เดือน) เลยซื้อเครื่องใหม่มา ประกัน6เดือนแต่ผมไม่เอาประกัน มาถึงผมแกะเครื่องออกหมดแล้วเอาพัดลมจ่อที่ฮีตซิงค์ ตอนนี้4เดือนแล้วยังปกติดีครับ อีก2เดือนคงไม่แดงมั้งขอให้อยู่เป็นปีๆเลย

ส่วนซ่อมหายผมบอกเลยครับว่าไม่หายจะกลับมาเป็นอีกแน่นอน ถ้าผมเสียอีกคงซื้ออีกละครับเพราะไม่อยากอัพคอม

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
          super-rich.com ร้านนี้ถูกกว่า ชื่อถือได้กว่าครับ
          ร้านนี้แพงหน่อย(หน่อยจริง)ครับ แต่ไว้ใจได้แน่นอน คนขายชื่อ แบงค์ พูดจาดีครับ ลูกค้าร้านนี้อยู่

ปล.xbox360 ยอดขายเยอะเพราะไฟแดงแล้วเจ๊ง ขาย แล้ว ซื้อใหม่ มั้งครับ มันเป็นแผนของไอ Bill (Kill Bill แม้งเลย 555+)

Comment

Working...
          X