Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วๆๆ เสื้อยืดรุ่นใหม่ล่าสุดจาก www.overclockzone.com

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมละชอบโครงการแบบนี้จริงๆ ได้ทำบุญด้วย ได้เสื้อ Limited ด้วย ^^i
    ปล. เสื้อ v.1 ผมไปอยู่ไหนแล้วละเนี่ย ><

Comment

Originally posted by mujiga View Post
      ผมละชอบโครงการแบบนี้จริงๆ ได้ทำบุญด้วย ได้เสื้อ Limited ด้วย ^^i
      ปล. เสื้อ v.1 ผมไปอยู่ไหนแล้วละเนี่ย ><
      แล้วสั่งซื้อยังครับ

Comment

ในงานลงทะเบียนวันที่ 17 มีนาคม 2561 ซื้อได้เลยไหม.

Comment

Originally posted by jakkritn View Post
          ในงานลงทะเบียนวันที่ 17 มีนาคม 2561 ซื้อได้เลยไหม.
          คงจะมีติดไปบ้างแต่ไม่มากครับ

Comment

ขอลองก่อน 1 ตัว ถ้าแจ่มค่อยเอาอีก

Comment

สวยดีครับ

Comment

ของยังมีเยอะมั้ยครับ

Comment

Originally posted by Bankza1735 View Post
                  ของยังมีเยอะมั้ยครับ
                  ยังมีครับ

Comment

สั่งซื้อ ทำการโอนไปแล้วครับ รอของอยู่หลายวันแล้วครับ

Comment

Originally posted by Everton View Post
                      สั่งซื้อ ทำการโอนไปแล้วครับ รอของอยู่หลายวันแล้วครับ
                      ขออภัยครับ เมล์ตกหล่นไปอยู่ใน Junk พรุงนี้รีบจัดส่งให้เลยครับ

Comment

โห อยู่ตั้งนานเพิ่งจะเห็น ตายๆ สั่งแล้วคร้าบ

Comment

Originally posted by ole_kanako View Post
                          น่าจะมีคอวี
                          ใช่ๆ เห็นด้วยเลย ใส่สบายทั้งคนตัวใหญ่ และคนใส่ทั่วๆไป ไม่ร้อน

Comment

Working...
                          X