Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีแจ้งกระทู้ที่ไม่เหมาะสม และ ทำผิดกฎ กติกา มารยาทของเว็บฯ ง่ายๆ แค่ 2 click

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณครับ

Comment

• รับทราบครับ แล้วรวมถึงคนที่เราโอนเงินให้แล้วไม่ส่งของให้ด้วยไหมครับจะได้ใช้บริการ ขอบคุณครับ

Comment

• เนื่องจากผมได้สั่งซื่อ โปรแกรม Office 2003 กับนายชินวัชร์ ม่วงไหมทอง ในราคา 3000 บาท ตามโฆษณา หน้าเว็บ ได้โทรคุยกันทางโทรศัพท์เป็นอันตกลง ซื้อ และทางนายชินวัชร์ ขอรับเงินมัดจำก่อนครึ่งหนี่ง 1500 บาท ผมได้โอนไปให้ ตั้งแต่วันที่ 11 ธันวาคม 2553 จนปานนี้ 2 อาทิตย์ แล้วไม่ได้รับของ โทรไปอีกที บอกส่งบ้านเลขที่ผิด ก็ Ok ไม่เป็นให้บ้านเลขที่ใหม่ ก็เงียบไป พอโทรไปอีกทีไม่มีการรับสาย หลายครั้ง เบอร์อื่นโทรไปก็ไม่รับ
        อยากบอกว่า หากินกันง่าย ๆ โดยผ่านทางเว็บ ของ Overclockzone ช่วยหาข้อมูลให้ผมที และไม่อยากให้คนอื่นหลงเชื่อ นายชินวิชร์ ม่วงไหมทอง อีก ซึ่งเขาอ้างว่า เปิดร้านซ่อมคอมพิวเตอร์ อยู่ที่จังหวัดเพชรบุรี ดูที่หน้าเว็บก็ได้

Comment

• ผมโดนไป 1 ครั้ง

Comment

• อยากทราบหน่อยครับ ถ้าประมูลไม่ผ่านแล้วพ่อค้าเพิ่มบิดให้เอง แบบนี้ผมต้องรับผิดชอบด้วยหรอครับ

อยากรู้ไว้เผื่อวันข้างหน้าจะได้ระวังตัวกว่านี้ครับ

โดนประจารไปหลายกระทู้แล้ว ไม่อยากให้เสียชื่อครับ

เพราะผมประมูลมาหลายเวปแล้วเพิ่งจะมาเจอแบบนี้

ใส่ราคาไป 110 แต่ไม่ผ่าน แล้วเจ้าของมาเพิ่มให้เองเป็น 120 โดยที่ผมยังไม่้ได้บอกว่าโอเคด้วยเลย

แล้วก็มาบอกว่าผมเบี้ยวประมูล

ไม่อยากให้ คนขาย เอาแต่ได้ เอาแต่อยากขายของออก อยากให้มีจรรยาบรรณของการเป็นพ่อค้าหน่อยครับ

เสียเงินไม่เสียดายเท่าเสียชื่อครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...7#post25630927

จากลิ้งค์นี้ครับ

Comment

• ช่วยๆ กันดูแลบอร์ด ดีมากครับ

Comment

• ดีครับ ช่วยๆ กันดู

Comment

• อยากให้ช่วยดูเรื่องการใช้ภาษาไทยด้วยครับ เดี๋ยวนี้ใช้ภาษาไทยไม่ถูกกันเยอะมากเลยครับ เจอแทบจะทุกกระทู้เลย

Comment

• แจ้งลบกระทู้ตัวเองได้รึเปล่าครับ พอดีตั้งชื่อกระทู้ไม่ดี ค้นหายาก หาก็ยาก หรือต้องไปตั้งกระทู้ที่ Technical Problems ไม่อยากตั้งกระทู้เปะปะครับ

Comment

• รับทราบ

Comment

• ddddddddddddddddd

Comment

• ผมโดนป่วนกระทู้ครับ

กระทู้ผม อันนี้ครับ

http://www.overclockzone.com/forums/showthread.php/1166013-gt-gt-gt-ขาย-HP-Monitor-L1908W-สภาพดีครับ-ไม่มีริ้วรอย-พร้อมกล่อง-lt-lt-lt/page3

คนป่วน

วันนี้ 20:03 #53 manzami
                          ดูรายละเอียดส่วนตัว View Forum Posts ข้อความส่วนตัว Add as Contact
                          OverclockZone Member

--------------------------------------------------------------------------------

สถานที่:ชาละวันกุมภี ตะเข้แสนดีอยู่ในถ้ำธารา
                          My Mood: Infractions:1/1 (1)

ผงะเลย 55+

Comment

• ช่วยกันเป้นหูเป็นตาหน่อยสิครับพี่น้อง

Comment

• Originally posted by ballbkk View Post
                              ขอบคุณครับน้า สมาชิกใช้กันให้ถูกวิธีอย่าแกล้งกันเด้อ
                              เราเห็นด้วยอย่างแรงคะ

Comment

• Up

Comment

Working...
                                X