Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีแจ้งกระทู้ที่ไม่เหมาะสม และ ทำผิดกฎ กติกา มารยาทของเว็บฯ ง่ายๆ แค่ 2 click

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เยี่ยมครับ

Comment

ดี

Comment

รับทราครับ

Comment

ผมตั้งกระทู้ ไม่ได้ ครับ

Comment

น่าจะลำบาก ตอนนี้ของแอบแฝงเพียบ
            ที่ต้องระวังคือพวกผิดกฎหมายและลิขสิทธิ์นะครับ
            โดยเฉพาะพวกให้บริการ server ทีวีเถื่อน หน้ากระทู้ขายกล่องรับสัญญาณ แต่หลังไมค์ขายโค๊ด
            งานนี้2เค้าเอาจริงนะครับ บางเวปโดนปิดและฟ้องติดคุกไม่รู้ตัวเอา

และพวกHDD แถมไฟล์หนังอีกเหมือนกัน ที่อื่นโดนล่อซื้อเคลียร์กันหัวบานมาแล้ว

ด้วยความรักและเป็นห่วงที่นี้จริงๆ

Comment

ช่วงนี้รู้สึกเพื่อนจะดันกันถี่เหลือเกินนะครับ(ดันแบบไม่ดูเวลาว่าเกิน 30นาทีหรือยังนะครับ) ทำให้กระทู้ตกไวมากๆอีกครั้งแล้ว
              แล้วถ้าผิดกฎแบบนี้ผมแจ้ง mod หรือ admin ไป ใครจะโดนลงโษนะครับ จขกท. หรือคนที่ดัน

Comment

อยากจะลบกะทู้ จะต้องไปแจ้งที่ไหนอ่ะค่ะ พอดี จะยกเลิกการขายอ่ะค่ะ จะตั้งขายใหม่ ราคาก็ลงใหม่ ต้องแจ้งทางไหนค่ะ

Comment

ดีมากเลยครับแบบนี้ จะดีกับสังคมบอร์ดแห่งนี้ บุคลเ***นี้จะได้ไม่มาอยู่

Comment

รบกวนถาม mod นิดนึงนะคับ
                    แจ้งลบกระทู้ไปแล้วแต่กระทู้ไม่หายไปซักทีอ่ะคับ มีแต่สัญลักษณ์รูปซองจดหมายที่อยู่ข้างหน้าชื่อกระทู้ที่เปลี่ยนไปอ่ะคับ
                    จะแจ้งลบซ้ำก็กลัว mod จะรำคาญ เพราะเป็นผมแจ้งลบกระทู้ของผมเองอ่ะคับ
                    ต้องทำยังไงต่อเหรอคับ กระทู้ถึงจะหายไป

Comment

ผมขอสอบถามครับ เรื่องกฎข้อ 2 ครับ
                      2. สมาชิกที่ช่วยดันกระทู้และมีการโพสโฆษณาเสมือนว่าเป็นลายเซ็นต์ถือว่าผิดกฏ (Verified member สามารถโฆษณาสินค้าที่ขายภายในเวปในลายเซ็นต์ได้)
                      ถ้าผมโพสดันกระทู้แบบนี้ถือว่าทำผิดกฎไหมครับ ขอความกรุณาช่วยชี้แจงด้วยครับ ถ้าผิดกฎ จะได้ไม่ทำครับ

ดันขึ้นไปข้างบน

รวมแรม NB
                      ดูสินค้าอื่นๆ ที่นี่
                      External HDD 320GB ประกัน 5 ปี

Comment

แจ่มมมม

Comment

รับทราบครับ

Comment

85% คือพ่อค้า ผมว่ายังไงก็คงแค่บรรเทาครับ

Comment

รับทราบคร้า

Comment

พร้อมปฏิบัติตามกฎครับผม ^^

Comment

Working...
                                X