Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบื่อ!!!ไหมที่เวปบอร์ด overclockzone ช้าจนเต่าเรียกพี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เบื่อ!!!ไหมที่เวปบอร์ด overclockzone ช้าจนเต่าเรียกพี่

ทุกวันนี้ จะเข้าแต่ละครั้ง โหลดเป็นนาที บางครั้งก็โหลดไม่ได้อีก

ทางทีมงานกำลังปรับปรุงและแก้ไนระบบ เนื่องจากมีผู้ใช้งานเป็นจำนวนมาก

ขอบคุณครับ

Comment

โหลดแต่ทีนานมากๆ อย่างเข้ามากระทู้นี้หมุนเป็นนาที กว่าจะเข้ามาตอบได้ คนขายกว่าจะตั้งกระทู้ขายได้ หมุนแล้วหมุนอีก คนซื้อมาเลือกดูก็หมุนแล้วหมุนอีก

อัพเดท: ตอนนี้เหมือนจะเร็วขึ้นครับ
      Last edited by Mozart222; 16 Apr 2024, 16:03:36.

Comment

รับทราบครับ

ทางทีมงานกำลังปรับปรุงและแก้ไนระบบ เนื่องจากมีผู้ใช้งานเป็นจำนวนมาก

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X