Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่อยากเห็นกระทู้ปิดกสรขายไปแล้ว

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่อยากเห็นกระทู้ปิดกสรขายไปแล้ว

ไม่ต้องการเห็นกระทู้มี่ปิดการขายไปแล้ว ต้องทำอย่างไรคับ

ก้อบลิ้งค์มาแจ้งในนี้ได้ครับ

Comment

กระทู้ที่ปิดการขายไปแล้วมีหลายร้อยอัน จะให้ก๊อปทุกลิ้งค์เลยเหรอ

Comment

จขกท.ปิดกระทู้เองได้ครับ หลังจากปิดกระทู้ก็จะโพสไม่ได้ กระทู้ก็จะตกลงไปเองครับ

Comment

ผมหมายถึงกระทู้ของคนอื่นที่ของขายไปแล้วคับ ไม่ใช่กระทู้ของผม

Comment

สมัครใหม่ โพสไม่ได้คับ surada_kob@hotmail.com

Comment

Working...
            X