Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยูสเซอร์โดนแฮกเรียกเงิน 350$

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยูสเซอร์โดนแฮกเรียกเงิน 350$

ยูสเซอร์ maew123 โดนแฮก และเรียกเงินจำนวน 350$ ตอนนี้ไม่สามารถดูอะไรใน ocz ได้ ขอให้แอดมินช่วยด้วยครับ ทางผู้แฮกแจ้งว่าให้เวลา 24 ชม. จะลบข้อมูลทั้งหมด นี่ก็ผ่านมาประมาณ 12 ชม.แล้ว ช่วยเหลือด่วนด้วยครับ

ช่วยด้วยครับ ยูสเซอร์ของแฟนผม maew123 โดนแฮก เข้าระบบ ocz ไม่ได้เลย และเกรงว่าอาจจะโดนเอาไปหลอกขายสินค้าให้โอนเงิน ช่วงนี้สมาชิกระวังกันด้วยนะครับ ถ้ามียูสเซอร์ชื่อ maew123 ขายสินค้าแสดงว่าโดนพวกไม่หวังดีหลอกนะครับ ทางเราไม่ได้ลงขายอะไรเลย

Comment

ผมแก้ไข้งเองได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X