Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ได้รับเมล์ยืนยัน ลืมพาสเวิด โพสกระทู้ไม่ได้ แจ้งได้ที่กระทู้นี้เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• user treeranut ไม่เคยเปลี่ยนพาส ใช้มา 10 ปี ตอนนี้ไม่สามรถเข้าได้ จำ email ที่สมัครไม้ได้ รบกวนตรวจสอบให้หน่อยครับ โพสคั้งสุดท้าย 3 Aug 2024, 0034 ครับ
    Last edited by pompom2012; 9 Aug 2024, 22:10:08.

Comment

• Originally posted by pompom2012 View Post
      user treeranut ไม่เคยเปลี่ยนพาส ใช้มา 10 ปี ตอนนี้ไม่สามรถเข้าได้ จำ email ที่สมัครไม้ได้ รบกวนตรวจสอบให้หน่อยครับ โพสคั้งสุดท้าย 3 Aug 2024, 0034 ครับ
      ส่งรหัสผ่านไปทาง tr__________ki@gmail.com

Comment

• Originally posted by c-wut3 View Post
        กด รีเซ็ต ระหัสผ่านแล้วไม่มี mail ตอบกลับมา รบกวนหน่อยครับ
        - user c-wut
        - c-wut@hotmail.com
        ส่งไปแล้วครับ

Comment

• Originally posted by Ai Chuti View Post
          ยังไม่ได้รับการยืนยันเมลล์ค่ะ
          Chutikarn.ai1311@gmail.com
          เรียบร้อยครับ

Comment

• Originally posted by prycrud View Post
            ยังไม่ได้รับการยืนยันเมลค่ะ prycrudmewlzen@gmail.com

Comment

• ไม่ได้รับเมลยืนยัน รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
              awufxcuq@gmail.com

Comment

• เมลไม่ขึ้น ให้ยืนยันคะ
                xcoevzpv@gmail.com

Comment

• Originally posted by sing2315 View Post
                  ไม่ได้รับเมลยืนยัน รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
                  ส่ง E-Mail แล้วครับ

Comment

• Originally posted by sing2315 View Post
                    ไม่ได้รับเมลยืนยัน รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

ส่ง E-Mail แล้วครับ

Comment

• เข้ายูสเดิมไม่ได้ครับ ต้องสมัครใหม่เพื่อมาแจ้ง

กดลืมรหัสผ่านไปหลายครั้งมากแต่ไม่มีอีเมล์เข้าเลยครับ รบกวนด้วย

เมล์ยูสเดิม pop_m357@hotmail.com

Comment

• Originally posted by Nttfxx View Post
                        เข้ายูสเดิมไม่ได้ครับ ต้องสมัครใหม่เพื่อมาแจ้ง

กดลืมรหัสผ่านไปหลายครั้งมากแต่ไม่มีอีเมล์เข้าเลยครับ รบกวนด้วย

เมล์ยูสเดิม pop_m357@hotmail.com

Comment

• สวัสดีครับ ชื่อผู้ใช้งาน sakpob ครับ ไม่ได้รับ email ยืนยัน
                          และต้องการยืนยันตัวตนผ่านบัตรประชาชนจะต้องทำอย่างไรครับ
                          ถ้าชื่อ sakpob ใช้ได้แล้ว จะให้ทาง admin รบกวน ลบชื่อ Ffiizy2568 ด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ลืมรหัสผ่านอีก user จ้า
                            email : onitsuga_GTO@hotmail.com
                            Last edited by mahapop; 20 Aug 2024, 15:50:02.

Comment

• Originally posted by Ffiizy2568 View Post
                              สวัสดีครับ ชื่อผู้ใช้งาน sakpob ครับ ไม่ได้รับ email ยืนยัน
                              และต้องการยืนยันตัวตนผ่านบัตรประชาชนจะต้องทำอย่างไรครับ
                              ถ้าชื่อ sakpob ใช้ได้แล้ว จะให้ทาง admin รบกวน ลบชื่อ Ffiizy2568 ด้วยครับ ขอบคุณครับ
                              sak.pob@gmail.com

Comment

• Originally posted by Ffiizy2568 View Post
                                สวัสดีครับ ชื่อผู้ใช้งาน sakpob ครับ ไม่ได้รับ email ยืนยัน
                                จัดการให้แล้ว

Comment

Working...
                                X