Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยังไม่ได้รับ verify email ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังไม่ได้รับ verify email ครับ

สวัสดีครับ ยังไม่ได้รับ verify email ตั้งแต่หลังสมัครเสร็จครับ ทำให้ไม่สามารถตั้งโพสต์ซื้อขายแลกเปลี่ยนได้ครับ รบกวนตรวจสอบด้วยนะครับ

อีเมล surapong_sam@hotmail.com

ขอบคุณครับ

ผมก็สมัครแล้ว ก็ไม่มีเมล์มาให้ยืนยัน อยากซื้อ อยากขายก็ทำไม่ได้ ไปที่เพจซื้อขายคอมในเฟสดีกว่าครับ โพสรูปคอมเม้นท์อะไรรวดเร็ว อยากซื้อขายก็ใช้แอป Deva's PAY เป็นตัวกลาง ป้องกันการโกงได้ มีหลายเพจ ตรงนี้เหมือนร้างแล้วครับ แอดมินไม่มาดูพัฒนาแก้ไข หรือไม่มีก็ไม่รู้ ไม่สมกับเป็นเวปไอทีระดับต้นๆ ของเมืองไทยเลย

Comment

Originally posted by mangvanspa View Post
      ผมก็สมัครแล้ว ก็ไม่มีเมล์มาให้ยืนยัน อยากซื้อ อยากขายก็ทำไม่ได้ ไปที่เพจซื้อขายคอมในเฟสดีกว่าครับ โพสรูปคอมเม้นท์อะไรรวดเร็ว อยากซื้อขายก็ใช้แอป Deva's PAY เป็นตัวกลาง ป้องกันการโกงได้ มีหลายเพจ ตรงนี้เหมือนร้างแล้วครับ แอดมินไม่มาดูพัฒนาแก้ไข หรือไม่มีก็ไม่รู้ ไม่สมกับเป็นเวปไอทีระดับต้นๆ ของเมืองไทยเลย
      ขอบคุณนะครับ

Comment

Working...
      X