Announcement

Collapse
No announcement yet.

พึ่งสมัครใหม่แต่ตั้งกระทู้กับตอบกระทู้ไม่ได้เลยครับแก้ยังไงได้มั่งครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พึ่งสมัครใหม่แต่ตั้งกระทู้กับตอบกระทู้ไม่ได้เลยครับแก้ยังไงได้มั่งครับ

พึ่งสมัครใหม่แต่ตั้งกระทู้กับตอบกระทู้ไม่ได้เลยครับแก้ยังไงได้มั่งครับ

ขออนุญาตแปะด้วย เผื่อ Admin ผ่านมาครับ
    ผมก็เป็นครับ สมัครแล้วยังไม่ได้ email ยืนยันและเข้าไปโพสในห้องต่างๆที่สนใจไม่ได้
    เห็นสมาชิกเป็นกันหลายท่านเหมือนกัน

Comment

ทำอะไรไม่ได้เหมือนกัน ครับ รบกวนแอดมินแก้ใขไห้หน่อยครับ ไม่มีอีเมลอะไรมาเลยครับ stock.kela35@gmail.com

Comment

สมัครสมาชิกแล้ว ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ

รบกวน admin ช่วยเหลือด้วยครับ

asustempkitkat@gmail.com

Comment

แก้ไขให้หมดแล้วครับ

Comment

Working...
          X