Announcement

Collapse
No announcement yet.

ห้อง General Hardware ตอนนี้เหมือนโดนไวรัสอยู่นะ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ห้อง General Hardware ตอนนี้เหมือนโดนไวรัสอยู่นะ?

ห้อง General Hardware โดนเจาะหรือเปล่าครับตอนนี้?
    ผมเข้าไปห้องนี้เห็นมีแต่ข้อความภาษาจีนเต็มไปหมด
    เห็นตั้งแต่เมื่อคืน จนถึงตอนนี้เลยครับ
    ผมลองคลิกตามข้อความที่เห็นเป็นภาษาจีนนั่นดูแล้ว
    ปรากฏว่ามันเด้ง pop up ขึ้นมาทันทีที่เราคลิกนะครับ
    ส่อเค้าว่าน่าจะมีการฝัง malicious code ไว้นะครับแบบนี้ (ความเห็นส่วนตัว)
Working...
X