Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเป็นสมาชิกเก่า แต่ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ ได้เลยครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเป็นสมาชิกเก่า แต่ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ ได้เลยครับ

ผมเป็นสมาชิกเก่า แต่ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ ได้เลยครับ

ช่วยผมด้วยครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขให้แล้ว ลองดูครับ

Comment

Originally posted by Moderators View Post
      แก้ไขให้แล้ว ลองดูครับ
      โอ้ววว ได้แล้วคร้าบ ขอบคุณท่าน Moderators เป็นอย่างสูงคร้าบ

ทนอึดอัดมาหลายปีแล้ว ได้รับการแก้ไขซักที

Comment

Originally posted by Geek View Post

โอ้ววว ได้แล้วคร้าบ ขอบคุณท่าน Moderators เป็นอย่างสูงคร้าบ

ทนอึดอัดมาหลายปีแล้ว ได้รับการแก้ไขซักที
        ปัญหาคือ id นี้ Activate หลุดไปครับ น่าจะเกิดจากบั๊กของบอร์ดตัวเก่าครับ

Comment

Originally posted by Moderators View Post

ปัญหาคือ id นี้ Activate หลุดไปครับ น่าจะเกิดจากบั๊กของบอร์ดตัวเก่าครับ
          โอวว มันเป็นอย่างงี้นี่เอง
          ผมก็งงตั้งนานว่า ใช้งานอยู่ดีๆ ทำไมกลายเป็นทำอะไรไม่ได้ไปแล้ว

ยังไงก็ขอบคุณท่าน Moderators เป็นอย่างสูงนะคร้าบ

Comment

Originally posted by Geek View Post

โอวว มันเป็นอย่างงี้นี่เอง
            ผมก็งงตั้งนานว่า ใช้งานอยู่ดีๆ ทำไมกลายเป็นทำอะไรไม่ได้ไปแล้ว

ยังไงก็ขอบคุณท่าน Moderators เป็นอย่างสูงนะคร้าบ

ยินดีครับ

Comment

สมัครสมาชิกแล้ว ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ

รบกวน admin ช่วยเหลือด้วยครับ

asustempkitkat@gmail.com

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Kaneda View Post
                สมัครสมาชิกแล้ว ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ

รบกวน admin ช่วยเหลือด้วยครับ

asustempkitkat@gmail.com

ขอบคุณครับ
                แก้ไขให้แล้วครับ

Comment

Working...
                X