Announcement

Collapse
No announcement yet.

การตั้งกระทู้ขาย

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การตั้งกระทู้ขาย

ไม่สามารถตั้งกระทู้ขายหรือโพสต์อะไรครับ รบกวนแก้ไขให้ด้วย ขอบคุณครับ

ห้องไหนครับ ขายสินค้าอะไร ?

Comment

ห้อง It market ขายอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ครับ

Comment

ห้องหมวดย่อยชนิดไหนครับ
        สินค้าเป็นอะไร ตั้งชื่อกระทู้ไว้อย่างไรครับ ?

Comment

Forum: IT Market
          ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน อุปกรณ์คอมพิวเตอร์, อุปกรณ์ต่อพ่วงต่างๆ
          ไม่สามารถตั้งกะทู้ขายได้และไม่สามารถตอบกะทู้ได้ครับเหมือนที่ตอบอยู่ในห้องนี้ครับ

Comment

ขายสินค้าอะไรไว้ครับ ตั้งไว้ที่หมวดย่อยอะไร ?
            ผมจะได้ไปดูว่ากระทู้ถูกตั้งแล้วหรือยัง
            เพราะบางทีกระทู้ถูกตั้งขึ้นแล้ว แต่ถูกระบบจำกัดสิทธิการมองเห็น
            เนื่องจากอาจจะมีลักษณะข้อความคล้ายบอทสแปม
            หรือมีการฝากลิ้งปลายทางที่เป็นแบล็กลิสต์เอาไว้

ถ้าเป็นเช่นนั้นต้องระบุห้องย่อยมาครับ
            เช่นขาย cpu ในห้อง cpu ไรงี้

แต่ถ้าหากกระทู้ยังไม่ถูกตั้งขึ้นได้
            จะแจ้งผู้ดูแลเวบในส่วนนั้นให้แก้ไขให้ครับ

เบื้องต้นให้ลองไปตั้งกระทู้อีกรอบครับ
            อาจจะลองตั้งกระทู้ผ่านมือถือก็ได้
            เมื่อตั้งแล้ว รบกวนแจ้งชื่อสินค้าและห้องหมวดย่อยที่ลงกระทู้มาให้ด้วย
            Last edited by taibkk; 16 Dec 2019, 07:05:20.

Comment

กระทู้ยังไม่ถูกตั้งขึ้นครับเพราะไม่สามารถตั้งกระทู้ได้ครับ

Comment

Originally posted by oat1234
                มี gigabyte rx 5700 xt gaming oc 8gb ประกันเหลือ2ปีกว่าๆ อยากหาแลกตัวอื่นครับ
                https://www.overclockzone.com/forums...-card/16590145
                ใช่มั้ยครับ

Comment

ตั้งไมไ่ด้เหมือนกันค่ะ IT market หมวดย่อย Gaming Gear ไม่แน่ใจว่าสามารถตั้งขายได้ไหมคะ จะขาย Keyboard ค่ะ

Comment

ตั้งได้แล้วค่าาา

Comment

ตั้งกระทู้ไม่ได้เหมือนกันครับ จะหารับ3800x 3900x ครับ

Comment

ตั้งกระทู้ไม่ได้เหมือนกันครับ

Comment

ตามด้วยคับ ตั้งไม่ได้เหมือนกัน แก้ไขยังไงคับ IT market CPU

Comment

ตามด้วยคับ ตั้งกระทู้ ซื้อ-ขายไม่ได้คับรับกวนช่วยเช็คให้ที ขอบคุณพื้นที่ดีๆ Overclockzone

Comment

ขอตามด้วยคนนะครับ ตั้งกระทู้ซื้อขายไม่ได้เลยครับ มีวิธีแก้ไขหรือแนะนำไมครับ

Comment

Working...
                              X