Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้อความที่พิมพ์ไปขึ้นไม่หมด ปรากฎไม่ถึง 10%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข้อความที่พิมพ์ไปขึ้นไม่หมด ปรากฎไม่ถึง 10%

ตอน preview ดูข้อความสมบูรณ์ หลังจาก submit แล้วข้อความขึ้นไม่ตรงกับตัว preview
    ขึ้นแค่ 10% จากที่พิมพ์ไป รบกวนตอบด้วยครับ

ลองดูใหม่ แล้วอาการเดิมไหม

Comment

เพิ่งลองครับเป็นเหมือนเดิม!!!!

Originally posted by taibkk View Post
      ลองดูใหม่ แล้วอาการเดิมไหม
      ตัว preview

ตัว post

Comment

ขอลิ้งค์หน่อยครับ

Comment

ช่วยตรวจสอบด้วยครับ

Originally posted by Moderators View Post
          ขอลิ้งค์หน่อยครับ

https://www.overclockzone.com/forums...B8%B4%E0%B8%99

Comment

เข้าไปดูแล้ว หาสิ่งผิดปกติไม่เจอ ลองตั้งกระทู้ใหม่ดูว่าทำได้มั้ย เดี๋ยวผมลบกระทู้ที่เกิดปัญหาให้ครับ

Comment

Working...
            X