Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจ้ง ADMIN ตั้งแต่หลังเวลา 23:00น. ของ 14-08-2019 ไม่สามารถแก้ไขกระทู้ #1 ได้เลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจ้ง ADMIN ตั้งแต่หลังเวลา 23:00น. ของ 14-08-2019 ไม่สามารถแก้ไขกระทู้ #1 ได้เลยครับ

จำได้ว่า ตอนปิดกระทู้ เวลา 17:17น. ของวันที่ 14/08/2019 ยังสามารถกดแก้ไขกระทู้ได้ แต่พอเข้ามาจะแก้ไขกระทู้อื่นๆ ต่อ ไม่สามารถกดแก้ได้ (เฉพาะในโหมด PC) ถ้าเข้าผ่าน Chrome ใน Andriod แก้ได้แต่ตัวเล็กมากอ่านเล็งไม่ไหว

รบกวนเช็คระบบให้ด้วยครับ

ใน PC ลองหา adblock ส่วนเสริมมาติดตั้งครับ

ตอนนี้เหมือนเวบจะมีปัญหาอยู่ครับ

Comment

แก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ

Comment

Working...
      X