Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีข้อความให้ Activate Account

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีข้อความให้ Activate Account

สอบถามแอดมินครับ
    ผมสามารถตั้งกระทู้ซื้อ-ขายได้ ตอบได้ตามปกติ แต่ผมไม่สามารถดูกระทู้ซื้อขายเก่าๆของตัวเองได้(อายุกระทู้เก่าไม่เกิน 1ปี)
    พอกดเข้าไปดูมันบอกให้ Activate Account ครับ

ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับ
    แล้วไหนๆก็ไหนๆแล้ว ถ้าจะขอเปลี่ยนอีเมลล์ที่เคยสมัครได้ไหมครับ
    จำไม่ได้ว่าเมื่อ 13ปีที่แล้วใช้เมลล์ไหนสมัคร

ไม่ก็ช่วยไบ้เมลล์ให้หน่อยครับ 5555+

กระทู้เก่าๆไม่น่าจะดูได้แล้วครับ

ส่วนเมล์ถ้าต้องการเปลี่ยน แจ้งมาในนี้เลยครับ เดี๋ยวเปลี่ยนให้

Comment

Working...
    X