Announcement

Collapse
No announcement yet.

mod ช่วยที กระทู้เก่า ๆ หาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mod ช่วยที กระทู้เก่า ๆ หาย

mod ทำไมกระทู้ผมหายหมดเลยครับ เห็นบอกว่าให้ไป activate ใน mail ที่สมัคร ผมไล่หาดูแล้วไม่เห็นมีเลยครับ
    กระทู้การขายผมเหลือ 5 กระทู้เอง จาก 180+ กระทู้ pm ช่องทางติดต่อทีครับ mod

จะสมัคร Verify ช่วงนี้ไม่เห็นมีจัดเลย นอกจากตอนมีตติ้ง ก็รอต่อไป

ระบบค้นหาเสียหายครับ

ให้ใช้กูเกิ้ลค้นหาโดยใส user + overclockzone ชั่วคราไปก่อนครับ จนกว่าจะเปลี่ยนบอร์ดใหม่เสร็จ

Comment

Originally posted by Moderators View Post
      ระบบค้นหาเสียหายครับ

ให้ใช้กูเกิ้ลค้นหาโดยใส user + overclockzone ชั่วคราไปก่อนครับ จนกว่าจะเปลี่ยนบอร์ดใหม่เสร็จ

ถ้าผมลงทะเบียน Verify Member กระทู้ที่หายจะกลับมาไหม๊ครับ ตอนนี้เหลือไม่ถึง 5 กระทู้

Comment

Working...
      X