Announcement

Collapse
No announcement yet.

Activate ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Activate ไม่ได้ครับ

จริงๆมี account อยู่แล้ว ชื่อ LRyusaki

แต่ระบบส่งอีเมลล์ไม่มาซะที ผมเลยสมัครใหม่

ก็ใช่ไม่ได้อีก ช่วยด้วยครับ อยากใช้รหัสเก่า

แก้ไขให้เรียบร้อยแล้วครับ ส่วน User เก่า ตรวจสอบให้แล้ว ใช้งานได้ปกตินะครับ

Comment

ลืมรหัสผ่าน

ไอดีเก่า ผมลืมรหัสผ่านครับ เลยกดให้ส่งเมลตั้งรหัสใหม่ เมลล์ก็ไม่มา ช่วยส่งให้ได้ไหมครับ?

Comment

ได้ส่งพาสเวิดของ LRyusaki ไปให้ใหม่ในเมล์ที่ใช้สมัครแล้วครับ

Comment

Login ได้แล้ว ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X