Announcement

Collapse
No announcement yet.

คืออยากถามว่าเครื่องผมเป็นอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คืออยากถามว่าเครื่องผมเป็นอะไร

ไม่ทราบว่าพอจะรู้วิธีแ้ก้ไหม เนื่องจากตอนที่ผมกดเล่นๆในเครื่อง ผมไปแก้ตรงPerformance Option> Advanced แล้วดันไปกดคลิกที่ Adjust the best performance for background แต่ตอนแรกมันอยู่ที่ Programs แล้วทีนี้พอกลับมาคลิกProgramsระบบก็ไม่ยอมเปลี่ยนให้ เวลาใช้งานทีนึง หากโปรแกรมไหนขึ้นมาแล้วเล็กเกิน ผมจะต้องMinimizeโปรแกรมอื่นๆเพื่อใช้งานโปรแกรมตัวเล็กๆ มันยากลำบาก จึงอยากถามผู้รู้มา ณ ที่นี้ครับ

ขอบคุณครับ
Working...
X