Announcement

Collapse
No announcement yet.

โฟลเดอฺร์ของผมมีรูปกูญแจติดอยู่ทำไงเอาออกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โฟลเดอฺร์ของผมมีรูปกูญแจติดอยู่ทำไงเอาออกครับ

มันน่าจะมาจากการที่ผมไปกดแชร์โฟรเดอร์ครับ มันมีรูปกุญแจติดอยู่แต่มันก็ใช้งานได้ตามปกติแต่อยากเอาออกครับ

555 อาการเดียวกันเพิ่งเป็นเหมือนกันเมื่อกี้เลย ลบไม่ได้เหมือนกันไม่รู้ทำไงนั่งงมเป็นชั่วโมง
    ผมสร้างโฟลเดอร์ใหม่ แล้วไปก๊อปไฟล์ในโฟลเดอร์ที่มีรูปกุญแจติดไว้ย้ายออกไปหมดแล้วลบทิ้งครับ
    หายเลย

Comment

ถ้า Folder ที่ทำ เกิดจากระบบ แชร์ ไฟล์ จึงมีรูป กุญแจ ก็ปลด การแชร์ไฟล์ออกซิ
      จิงๆ ต้องไปถามห้อง ห้อง Software หรือ ห้อง Network & Internet มากกว่าคับ

Comment

Working...
      X