Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการ format harddisk 2 ตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการ format harddisk 2 ตัวครับ

คืออย่างนี้ครับ ผมมีharddisk 2 ตัว ต่อในเครื่อง ตัวที่ 1 ตั้ง เป็น master ตัวที่2 ตั้งเป็น slave ทั้ง2ตัว มีขนาด 80 GB ถึงเวลาลงวินโดว์ใหม่ ตอนเข้าระบบ format ก่อนลง วินโดว์ มานเห็นharddisk ตัวแรก 80 GB แต่ตัวที่ 2 มานเห็น แค่ครึ่งเดียว อยากทราบว่าทำไมถึงเห็นแค่นี้ แล้วที่เหลือหายไปไหน ปล.ทั้ง2ตัว เป็นharddisk ที่มีวินโดว์อยู่แล้วทั้งคู่ครับ
Working...
X