Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซ็นเอกสาร ออนไล์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซ็นเอกสาร ออนไล์

ท่านใดมีความรู้แนะนำผมทีครับ
    เรื่องมีอยู่ว่า เจ้านายผมต้องการเซ็น เอกสารออนไลน์(เจ้าตัวไม่ต้องการเข้าออฟฟิศ) ทีนี้ต้องการเซ็น เอกสารที่ทางออฟฟิศ
    ส่งมาให้ ไม่ได้กำหนดว่าส่งให้ทางไหน อาจจะเป็น line หรือ email หรือช่องทางอื่นที่แจ้งเตือนว่ามีเอกสารรออนุมัติ เมื่อเซ็นแล้วไม่สามารถแก้ไข
    เอกสารที่เซ็นได้แล้วส่งกลับมาที่ออฟฟิศ เพื่อปริ้นนำไปเข้าเล่มรายการเพื่อเบิกจ่าย คำถามคือ มีโปรแกรมหรือวิธีการแนะนำบ้างรึปล่าวครับ
Working...
X