Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ NOD 32 รายงานด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้อยู่ๆๆๆ เยี่ยมจริงๆ

Comment

ใช้อยู่เหมือนกันคร้าฟ ดีมักมานอัพก็ง่าย

Comment

ใช้อยู่ครับ แนะนำว่า v3 ดีกว่า v2.7 พอสมควรเลยครับ

ใครสนใจของแท้ที่บริษัทผมเป็นตัวแทนจำหน่ายนะครับ 555+

Comment

ผมก็ใช้ครับ ดีมากครับ

Comment

ผมก็เป็นคนใช้ NOD32 เหมือนกันนะครับ แต่ข้อดีของ NOD32 ก็มีนะครับ และข้อเสียก็มีเท่าๆ กัน ถ้าจะได้แสดงความคิดเห็น ผมคิดว่า ตัว NOD32 เวอร์ที่ชั่นอยู่ปัจจุบันคือเวอร์ชั่นผมก็ไม่ได้ตามนะครับ แต่ตัวที่ผมใช้นั้นเป็น Ver.3 แต่ผมมีวิธีครับที่จะให้โปรแกรมแอนตี้พวกนี้กำจัดไวรัส ลองใช้วิธีผมก็ได้นะครับ

-ลง NOD32 นะครับ และลงโปรแกรมดักับ Spaware คู่กัน
            -จากแล้วลงตัวพวก AHDV ไว้ดักจับไวรัสที่อยู่ในแฟลชไดร์ฟ หรือจำพวก USB แล้วแค่นะครับว่าจะลงตัวใดดักจับในแฟลชไดร์ฟ หรือ สื่อจำพวกUSB ต่าง แต่ถ้าผมแนะนำ ผมคิดว่าใช้ CPE ดีกว่า ครับ
            - สุดท้ายเลยครับ ถ่าใช้อินเตอร์เน็ตบ่อยๆ ผมคิดว่า น่าจะลงโปรแกรมดักจับ Spaware นะครับ เพราะช่วงนี้พูดตรงๆ นะครับ ผมโดน Spyware เล่นงานมาแล้ว ตอนนี้เข็ดแล้วครับผม

Comment

ใช้อยู่เหมือนกาน
              ก็ม่านเหงมีปัญหารัยนี่กั๊บ
              ก็อัปเดททูกวาน
              อ่ะน่ะ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ

Comment

nod32 ใช้ เวอร์ชั่น 3.0.621 มีแค็ก 15000 วัน
                  ตอนนี้ update ปกติแล้ว

Comment

ใช้อยู่คับ ใช้ง่ายไม่หนักเครื่อง

Comment

• ใช้ง่ายไม่หนักเครื่อง แต่จับไวรัสไม่ค่อยได้ ลองเอาออกแล้วลงตัวอื่นท่านจะแปลกใจเจอไวรัสเป็น10

Last edited by baraqkak; 13 Sep 2008, 19:30:09.

Comment

• ผมก็ใช้ งับ

Comment

• ผมคนนึงด้วยครับ ก็ลำบากแค่สปายแวร์บางตัวอ่ะนะ ส่วนไวรัสก็ไม่มีปัญหาอะไร

Comment

• Bit ยุ่งยากมากเกินไป Nod 32 ครับผมใช้อยู่

Comment

• ใช้ NOD32 เช่นกัน อัพเดทกันทุกวันครับ

Comment

• เคยใช้ครับ อิอิ

Comment

Working...
                                X