Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ ชว่ยหน่อยคร๊าบบบ PresentationFontCache.exe มันคืออะไร ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ ชว่ยหน่อยคร๊าบบบ PresentationFontCache.exe มันคืออะไร ?

เราสามารถปิดมันได้ป่ะคับ ?

มันสำคัญรึเปล่า ? มันกินแรมกับ ซีพียู ทั้งๆที่ไม่ได้เปิดโปรแกรมอะไร รบกวนด้วยครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ
    Last edited by Ge_[F]orce; 15 Mar 2011, 08:28:09.

เค้าบอกว่ามันมาพร้อมกับ .net framwork 3 อ่ะครับ

ลองเปิด windows update แล้วอัพเป็น .net 4 เลยก็ได้ครับ

Windows 7 ของผมเป็น .net 4 แล้ว
    ไอ้ตัว PresentationFontCache.exe ก็ไม่มีให้เห็นแล้ว

Comment

ของผมมันเป็น .net 4 อยู่แล้วครับ .net 3 ไม่มี T.T จะเอารูปบอกนะครับ เด็ว อัพลงให้

Comment

ดันๆ ๆ

Comment

Working...
        X