Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะลง office2019 ใหม่ จะต้อง backup ข้อมูลใน outlook ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะลง office2019 ใหม่ จะต้อง backup ข้อมูลใน outlook ไหมครับ

เนื่องจาก office2019 ในเครื่องรวนๆ เลยจะเอา office 2019 ออก แล้วลงใหม่อีกครั้ง

ก็เลยกลัวว่าข้อมูลต่างๆใน outlook จะหายไปด้วย เราจำเป็นต้อง Backup ข้อมูลต่างๆไว้ก่อน Uninstall ไหมครับ

หรือว่าสามารถเอาออกแล้วลงใหม่ได้เลย โดยข้อมูลต่างๆจะไม่หายไปด้วย...(เป็นห่วงข้อมูลใน outlook๗

แต่ถ้าต้อง backup ข้อมูล จะต้องทำอย่างไรบ้างครับ

ขอบคุณครับ
Working...
X