Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรมติดตั้ง Drivers ไหมครับ [ประมาณลงวินโด้ใหม่ ไม่มีอะไรเลย]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรมติดตั้ง Drivers ไหมครับ [ประมาณลงวินโด้ใหม่ ไม่มีอะไรเลย]

มีโปรแกรมติดตั้ง Drivers ไหมครับ [ประมาณลงวินโด้ใหม่ ไม่มีอะไรเลย] คือแผ่นไดร์เวอร์เมนบอร์ดหายอ่ะ เน็ตก็เข้าไม่ได้ไรงี้ มีโปรแกรมหาให้อัตโนมัติไหมครับ

ก็เข้าเว็บผู้ผลิตบอร์ดไปโหลดมาสิครับ

Comment

asrock ครับ เคยจะไปโหลดเขาแยกเป็น LAN VGA พวกนั้่น ผม งง มาก บางตัวติดตั้งได้่ บางตัวติดตั้งไม่ได้ เดียวจะลอง ลองใหม่ดู

Comment

Working...
      X