Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุปกรณ์ตัวใหม่ อย่างเจ๋งอ่ะ! ต่อจอได้แบบไร้ขอบ เนียนกริ๊บ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุปกรณ์ตัวใหม่ อย่างเจ๋งอ่ะ! ต่อจอได้แบบไร้ขอบ เนียนกริ๊บ

สวัสดีครับผมมมม กอนโดล่ามีไรมาฝากชาว OCZ อีกแล้วจ้าาาาา พอดีนั่งเปิดคลิปดูเพลินๆ ดันไปเจออุปกรณ์ตัวหนึ่งของเจ้าพ่อเกมมิ่งจากไต้หวัน ผมบอกเลยว่าโคตรเจ๋ง เป็นอุปกรณ์ที่เอาไว้ใช้ต่อจอ ที่ให้ความสามารถในการทำการแสดงผลการสะท้อนได้อย่างดีอ่ะ เนียนกริ๊บบบบบ!

อยากให้มีขายที่บ้านเราจัง 5555 ไปชมกันครับ..เขาเรียกมันว่า Bezel Free Kit

แหล่งที่มา :
Working...
X