Announcement

Collapse
No announcement yet.

[review ] Case Samsung galaxy note 4 Spigen Neo Hybrid

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [review ] Case Samsung galaxy note 4 Spigen Neo Hybrid

Spigen Neo Hybrid 960 บาท

ต้องบอกก่อนเลยว่า เนื้องานดีมาก นุ่มกระชับมือมาก ต่างจาก case แบรนอื่นๆ ที่เป็น TPU แข็งๆไปเลย

เปิดกล่องมาเจอกับ case ที่สั่งมา จาก www.bbiphone.com ส่งรวดเร็วทันใจ 2 วันของถึงมือ รับประกันของแท้แน่นอน

ชิ้นงานแบ่งออกเป็น 2 ชิ้นครับ ใส่ตัวเคสเข้าไปก่อน แล้วเอา กรอบนอกสวมทับอีกที ฟิตเปรี๊ย บอกเลย

ของแท้ต้องมี Serial Number ทุกอันครับ อันไหนไม่มีคือ ปลอมครับ

ทีนี้มาลองใส่กันบ้างคับ ส่วนตัวบอกเลย หนา และปกป้องโทรศัพย์ดีมากครับ กระชับมือมากครับ

รู microphone รูลำโพงหลัง ตรงแป๊ะ ทุกรูครับ โดยรวมแล้ว ดีมากๆครับ ต่างจาก case รุ่นอื่นๆที่เคยซื้อมา ที่ลำโพงหลัง ตรงบ้าง เอียงบ้าง

Working...
X