Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Razer Marauder Starcraft 2 Gaming Keyboard

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Review] Razer Marauder Starcraft 2 Gaming Keyboard

กลับมาพบกับการรีวิวอุปกรณ์ Gaming Gear ตามสไตล์ EXP กันอีกเช่นเคยสำหรับคราวนี้ผมได้รับผลิตภัณฑ์ Gaming Gear จากทาง ARC มาคือ Razer Starcraft 2 Marauder Gaming Keyboard ที่มีความสวยงามมากๆ ตัวนึงเลยครับ แต่ว่าคราวนี้ผมไม่ได้มาคนเดียวผมพาสหายทีมงานของ EXP มาช่วยรีวิวด้วยต้องขอบคุณพี่เทพ PaPaRoacH มากๆ ครับที่ให้ความร่วมมือ เพราะผมต้องเรียนกับท่านผู้อ่านตามตรงว่าฝีมือการเล่นเกม Star Craft 2 ไม่ได้เรื่องเอาเสียเลยดังนั้นการทำรีวิวชิ้นนี้คงต้องมีตัวช่วยกันสักหน่อยไม่งั้นคงโชว์ NOOB แย่เลยผม เอาล่ะเราไปดูรายละเอียดกันเลยดีกว่าครับ

คราวนี้เราลองมาดูกันที่ Driver กันบ้าง หน้าตานั้นเป็นที่คุ้นเคยตามแบบฉบับของ Razer ซึ่งคาวนี้จะมีความพิเศษอยู่ตรงที่วาง Driver ของเซ็ต Starcraft 2 นั้นจะสามารถปรับแต่งอุปกรณ์ต่างๆ ได้ทั้งหมด ไม่ว่าจะเป็น เม้าส์ Spectre, คีย์บอร์ด Marauder และหูฟัง Banshee ครับ

ลงรุปลงคลิปไม่เป็นอ่ะครับ รบกวนใครมำเป็นทำให้ที ครับ เอามาให้เพื่อนๆ ได้ดูกันทีครับ รีวิวเค้าฮาดี

http://www.exp.co.th/gaming_gear/con...ail.php?id=910
Working...
X